VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Phiên nay đã thể hiện đúng như những gì đã nhận định….luôn và ngay rồi bạn @SuperModerator à ?

Đúng là sóng còn lại của năm 2024 là của ngành Dệt may rồi … TNG đã tím ce tăng 9,87% giá 24.5 ; VGT đã cán mốc 16.3 tăng 8,67% ….để xem TCM nhịp tới thế nào ?

2 Likes

nay cả họ dệt may phi mà Bác. VGT, TCM cũng k ngoại lệ.

1 Likes

Chuẩn không cần chỉnh mà bạn….

Anh em nào có lỡ sóng cổ Phân và Dệt may…
Nếu muốn phòng thủ, an toàn ….khi thị trường có biến…. mà lại vẫn có tỷ suất lợi nhuận hơn cả đem tiền gửi Ngân hàng (cao gấp 3 lần) thì có thể quan sát thêm cổ VEA …. nhịp tới nhé…

1 Likes

Đúng như nhận định kết phiên nay cổ phiếu họ hàng nhà Dệt may đã bắt đầu có tín hiệu……Hy vọng năm 2024 sẽ là năm TCM có sự tăng trưởng mạnh mẽ

Chuyện gì đang xảy ra với cổ phiếu ngành Dệt may nhỉ ? Chưa đầu giờ sáng TNG đã được kéo đẩy lên 25.9 (tăng gần 6%) rồi kìa

Tháng 4/2024 doanh thu hơn 11,9 triệu USD, lợi nhuận 907 nghìn USD
Cty ngày cang tăng trưởng, đơn hàng thì ngập đầu

1 Likes

Quý 2 khả năng lãi 3 triệu USD

1 Likes

TCM lãi kép, vừa kqkd tăng trưởng mạnh, vừa ăn chênh lệch tỷ giá do doanh thu xuất khẩu chiếm 80%

1 Likes

Tớ vẫn đứng ngoài đang quan sát thêm

VAE core chính ko ăn thua, bao năm chỉ lãi từ đầu tư TC (honda, ford) nên ko đc dòng tiền tham gia
LĐ VEA vi phạm PL bị bế đi mấy năm trc nữa
Bỏ qua đi

1 Likes

VEA - Chính vì Lãnh đạo vi phạm pháp luật mấy năm trước bị bế đi nên tớ lại càng quan tâm. Vì nó sẽ càng trong, càng sạch sẽ và minh bạch hơn…bắt bớ thì đã bắt rồi…nếu làm bậy bắt thêm nữa lại càng tốt…thu lại được tiền làm bậy.

1 Likes

Trước kỳ Đại hội cổ đông thường niên năm 2024, Tây bán mạnh vậy mà ra đến đâu vẫn hấp thụ đến đó… chứng tỏ có sự tiềm ẩn chưa lộ diện đối với VEA

3 Likes

TCM 4 tháng đầu năm đã hoàn thành 50% KH lợi nhuận năm. Từ nay đến cuối năm còn 8 tháng nữa chắc năm nay sẽ vượt 50% kế hoạch

1 Likes

Quá ngon mà

1 Likes

Tình hình đơn hàng TCM mới đầu năm đã full đơn
Doanh thu 80% bằng ngoại tệ thì với tỷ giá như hiện nay TCM có phải đang lãi kép ko ae?

1 Likes

TCM đi trong hộp gần 2 năm bật lên chắc phi lên tận mây

3 Likes

Mẫu hình TCM rất giống FRT

Liệu TCM có đi như FRT ko thời gian sẽ trả lời

2 Likes

Liếc sang TNG là thấy rồi. Như ở đầu trang tớ đã nói đó bác

1 Likes