VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

He he nhìn kìa bác nay TCM đã nổi sóng…. Hy vọng TNG cũng nổi sóng nhưng phải sau khi chốt lời TCM mới có tiền múc.

2 Likes

Bác nhìn VEA và có thêm ý kiến …Ai đã và đang mua vào tất tần tật cổ của Tây bán ra …bán ra đến đâu đều được cân hết đến đó nhỉ ?

1 Likes

TCM nay ổn nhỉ

1 Likes

TCM mới đang chân sóng về đỉnh thôi

1 Likes

TCM bắt đầu triển khai lại các dự án BĐS với giá vốn đất gần như bằng không.
Cua to đây

1 Likes

Ngoài TCM, bác có ý kiến thêm gì về VEA không ? Bác thấy tớ nhận định chuẩn như một thước phim quay chậm nhỉ ?

2 Likes

VEA nó chỉ ăn chắc mặc bền thôi và nó ở upcom nên tôi ko đánh giá sâu.
Tôi thích những cp chu kỳ và có sự đột biến cầm dài sẽ cho tỷ suất LN cao hơn vì dòng tiền thông minh họ sẽ tìm tới
Chúc bác thắng lớn với Vea nhé

2 Likes

Nay đạt yêu cầu. Chính thức vào sóng tăng tìm lại đỉnh trong năm 2024

2 Likes

TCM chính thức vượt 46 vào xu hướng tăng mới, chúng ta cùng chờ điểm mua gia tăng tiếp theo

2 Likes

Đúng là Đẳng Sờ Cấp …nay kết phiên 47.75 tăng thêm được 6.11% thế là quá ổn và yên tâm công tác rồi

2 Likes

Tk của bác nay tăng tốt ở TCM đấy,
Hàng chất, hàng tăng trưởng, đầu ngành sẽ phải tăng thôi ko thể khác đc

2 Likes

cụ kéo TCM kinh đấy. khét lẹt. :smile:

2 Likes

Nay trong TK của tớ TCM tăng thêm 6.11% ; LIX đứng nguyên ; BFC tăng thêm 4.38% .

Phiên hôm nay TCM tăng mạnh là cũng vui rồi; nó phá vỡ mọi nghi ngờ cho những ai trước đó còn hoài nghi khi lúc tớ mở Píc em nó chỉ loanh quang vùng 43.x …có lúc nhúng thấp nhất sau khi lập Píc 2 ngày là đã có lúc về 43.2 …giờ lên 47.75 quả là ngỡ ngàng. Hy vọng sẽ tiếp tục gặt hái thành công

3 Likes

SGR có khi tuần này Ce

Hàng ngon dòng tiền thông minh khác tự tìm tới, mục tiêu TCM 8x trong năm 2024
Giờ TCM mới chân sóng thần thôi

2 Likes

tôi chậm chân chưa kịp lên tàu bác…chúc bác lồi mồm nhé.

2 Likes

Còn nhiều cơ hội mà, đợi điểm mua gia tăng lần 2 nữa yên tâm

1 Likes

Mình thích TCM vì chart nó giống FRT, cách vào lệnh cũng vậy :slight_smile:

2 Likes

Nếu không e ngại thị trường chung thì tôi đã lên tàu rồi.thôi thì đợi các bác nhịp sau.:sweat_smile:

2 Likes

TCM lên 8x nhé