VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Sau phiên hôm nay có vẻ đã có thêm một số bác mới lên tầu TCM nhỉ ? Cứ từ từ khoai sẽ nhừ … Hôm nay chinh phục mốc 47.75 đã là một nấc thang quan trọng rồi; chưa việc gì phải nóng vội cả…quan trọng bây giờ là phải ổn định tâm lý là (Gồng lãi tốt). …tránh giao động tâm lý

=>Tớ tạm thời lãi 4.200 đồng/cổ rồi….Nhưng vẫn rất khoan thai và bình tĩnh….anh em nào mới lên tầu đừng nên phấn khích quá…cứ từ từ khoai sẽ nhừ…. làm ảnh hưởng tâm lý của các bạn khác…. đâu phải nhặt vùng 43.x cái là mong nó gấp đôi lên 8x được… để đi lên nó là cả một quá trình (lên xuống và lên…)

2 Likes

Tớ nói ngay ở đầu rồi hàng tớ đã đưa vào tầm ngắm thì hầu hết (Lỗ mới là Lạ)

1 Likes

BFC bác bán dồn qua TCM hết chưa?

1 Likes

Tớ vẫn giữ nguyên chưa bán cổ nào từ khi nhặt giá 27.2 trước Lễ 30/4….

=Khi nào chốt dự sẽ cân nhắc múc TNG ; VEA hoặc thêm chút TCM ….

1 Likes

Uh tớ biết mà. Hnay thấy BFC của bác Tây múc ác nên hỏi thử bác ạ.

2 Likes

tớ hnay cũng phải bán VGT để đu theo TCM của Bác roài. :grinning:

2 Likes

Lúc khuyên bác múc mạnh TCM vùng 43.x giữa tháng 5 vừa rồi…. thì bác vẫn chưa tin tưởng nhận định của mình lắm nhỉ ?

Nhưng thấy bác vừa rồi cũng lãi đậm đà với VGT cũng ổn mà. Nhịp tới đợi Tây ngừng bán VEA quan sát thêm là dự canh múc …dự cũng có chén đó

3 Likes

https://vietstock.vn/2024/04/chu-tich-tcm-tran-nhu-tung-tien-dau-de-lam-xanh-lam-sach-737-1178644.htm

2 Likes

TCM mục tiêu 8x trong năm 2024

2 Likes

hỏi ngu chút: sao VEA lợi nhuận luôn cao hơn doanh thu nhỉ?

1 Likes

Theo bác lúc nào cũng có ăn chỉ là có tiền mua nhiều hay ít thôi :grin:

1 Likes

chúc mừng các bác.mở mắt là tím rồi.hồi ức 2021 lại ùa về à. :d

2 Likes

A,c,e hôm nay vui và hoan hỷ chưa …. TCM nay ce … nhớ là đừng bỏ quyên em TNG nhé …. Năm nay là cổ của Dệt may… nhé

=>Canh nhặt TNG nhịp tiếp theo nhé…

2 Likes

e theo bác chủ tus từ con las sang con ddv giờ ăn đc TCM. Quá là hay, toàn chọn siêu cổ

1 Likes

bác chọn hàng đánh tốt đấy.toàn hàng mạnh.đoạn này đợi chỉnh đánh thôi.tôi cũng không giám tham bát bỏ mâm. chúc mừng bác nhé.lồi mồm là có thật. :smile:

2 Likes

Để ý thêm TNG sau khi TCM đã tím nhé

1 Likes

Kết phiên nay a,c,e thấy TCM đẳng sờ cấp chưa ….Năm nay là năm của Dệt may ….nên cứ luân phiên hết cổ này ce sau đó lại đến cổ khác nhé…

3 Likes

Kinh quá 2 phiên 14%. Thôi ko ngó TCM nữa

2 Likes

Kết phiên nay tổng kết TK cho thấy: BFC lại tăng thêm 4,06% ; LIX giảm nhẹ 0,14%; VEA tăng 3,4%; TCM tăng 6,81% ….Quả là ấn tượng khi mà thị trường chung có sắc đỏ.

1 Likes

Cổ bác chọn thật chất!

1 Likes