VHG từ doanh nghiệp cao su hiểu được tầm vĩ mỗ BDS là thiên thời

Năm ngoái dòng bank có chạy sau khi x được nhiều lần thì các bác vẫn khen nó rẻ giờ bds mới chạy được có tý tranh nhau kêu ảo ,nhóm bds ,xây dựng , cứ đặt mục tiêu năm nay lợi nhuận toàn x2 x3 vì họ hiểu rằng tiền nó sẽ chảy về bds
VHG chuyển đổi 700ha sau đó bds sản ngon thì chả biết bn đất cao su kia được chuyển đổi thêm nữa cả ,cũng đâu đó đặt nền móng cho một doanh nghiệp bds tương lai
Kỳ vọng em 4X năm nay và đã xúc giá 10-11 xin mời các cao nhân cho xin ý kiến

1 Likes

Con này họp hành sắp tới là biết thoi bác. Nhiều ng kỳ vọng phết

1 Likes

15/4 họp trước thềm bctc thường các cụ tầm này cũng hạ tỷ trọng rồi ,mà con này năm nay chắc chắn mảng cao su chưa có nhiều đột biến nên khả năng chỉnh mạnh rồi sau đó đại hội thông qua việc thoái vốn thì khả năng mới khả quan được lâu dài

1 Likes

Giảm mạnh thì lại có cơ hội mua thêm

1 Likes

Em thấy con này không có gì đặc sắc cả, chuyển qua BĐS chân ướt chân khô thì khả năng lại toạch

1 Likes

Đúng rồi , nhưng nó chuyển từ đất chồng cao su đó bác ,với cả đang đợi họp thoái vốn để làm dự án , mà mấy bọn doanh nghiệp thoái vốn ít cũng đẩy giá cp lên - tăng vốn để đẩy dự án vào

Dần dần thôi bác không lại khóc với mấy anh trên :grin:

VHG: Ông Vũ Anh Tuấn - Chủ tịch HĐQT đăng ký bán 100.000 CP
Vũ Anh Tuấn - Chủ tịch HĐQT, Người đại diện theo pháp luật - đăng ký bán 100.000 CP

• Tên cá nhân thực hiện giao dịch: Vũ Anh Tuấn
  • Chức vụ hiện nay tại TCNY: Chủ tịch HĐQT, Người đại diện theo pháp luật
  • Mã chứng khoán: VHG
  • Số lượng cổ phiếu nắm giữ trước khi thực hiện giao dịch: 100.000 CP (tỷ lệ 0,07%)
  • Số lượng cổ phiếu đăng ký bán: 100.000 CP
  • Mục đích thực hiện giao dịch: Cơ cấu danh mục
  • Phương thức giao dịch: Khớp lệnh
  • Ngày dự kiến bắt đầu giao dịch: 31/03/2022
  • Ngày dự kiến kết thúc giao dịch: 31/03/2022.

may quá qua hốt được tý giá sàn và nhiều bác nhảu tàu lắm đây ,em thì vẫn ôm qua họp hành thôi

Mai sàn r yên tâm tha hòi hốt

1 Likes

Mai sàn hết lượt

các cụ cứ lo xa sàn rồi hãng nói

vol mã này khá tốt mà giá ko tăng, ôm hơi nản thật

1 Likes

thành quả cho người kiên trì nếu cụ muốn trade thì chuyển mã thôi ,nhưng nếu bác hình dung thâu tóm thì sau ai lại cũng thấy ngon lúc đấy em té

có họp được không đây, có cổ đông nào đâu

Nay có họp ko các cụ, em thấy cp đảo liên tục này mà k chốt lại danh sách cổ đông

1 Likes

em vẫn đang hóng bác ạ

Các cụ yên tâm đi mai sẽ ổn định hơn

Lại chuyển lịch họp thì chịu rồi

Nay đã thoát hết hàng chưa các huynh