VHG VHG VHG nhanh lên anh em ơi, ko còn cổ nào ngon hơn nữa đâu anh em ơi

ĐỌC và HIỂU ko nói nhiều ae nhé (tăng vốn, hợp tác, giải quyết một số vấn đế thay đổi chuyển sàn…ko mua giá rẻ đợi cao mới đu à ae.)
z3127980358130_45b1bfa3d096f64c53dd2a464b538fc6

Thông báo ngày đăng ký cuối cùng lập danh sách cổ đông đối với cổ phiếu VHG của CTCP Đầu tư và Phát triển Việt Trung Nam như sau:

1. Ngày đăng ký cuối cùng: 28/01/2022
  2. Ngày giao dịch không hưởng quyền: 27/01/2022
  3. Lý do và mục đích:
  • Đại hội đồng cổ đông thường niên năm 2022
  • Tỷ lệ phân bổ quyền: 1:1 (1 cổ phiếu – 1 quyền biểu quyết)
  • Thời gian họp: Tổ chức phát hành sẽ thông báo trực tiếp trong thư mời cổ đông dự họp.
  • Địa điểm tổ chức họp: Tổ chức phát hành sẽ thông báo trực tiếp trong thư mời cổ đông dự họp.
  • Nội dung họp: - Báo cáo kết quả kinh doanh năm 2021 và kế hoạch kinh doanh năm 2022.
  • Một số nội dung khác liên quan đến hoạt động sản xuất kinh doanh của Công ty.

Tin chuyển sàn đâu ra vậy bro?

Chuyển sàn làm j upcom 15% 1 ngày

3 Likes

chuyển sàn nào Hose hay HNX nhỉ, nếu quá HNX thôi, chia cổ tức cũng được haha

Sau khi tăng vốn 1.1 thì hợp tác khai thác bds rồi chuyển sàn cty nào chả thế, đều tạo game cho cổ của cty mình lên cao, bài học thuộc lòng rồi anh em.

đang âm sml đây sếp

Tin game chuyển sang ở đâu vậy bác

em này bị đạp nhanh lắm, k mua ở đáy được thì tốt nhất k nên đua. Mình chơi 2 vòng rồi. Lái nó đã gom hết từ 2 phiên hôm trước, có biến cái ngta sút luôn

Mua cho tương lai ko phải mua vài phiên rồi bán nhé ae, nó hợp tác dc với thaco thì lúc đó mua giá cao đấy

1 Likes

Liệu tin hợp tác qua tuần có ra ko bác

VhG sẽ về 30 trc tháng 6, ae cứ lưu tin mình lại mà kiểm chứng

2 Likes

Có tin gì hót

Nhìn phiên rồi tiết cung - vol nhỏ thì ae đoán ra điều gì rồi. Mai lái đánh khét lẹt cho coi.
Có thể VHG là siêu cổ năm 2022🤑

3 Likes

Nghe nói Thaco góp vốn làm khu sân golf và biệt thự nghỉ dưỡng nên lái gom hết hàng nhỏ lẻ rồi.

2 Likes

Chuẩn rồi, ko đủ năng lực phát triển nên phải hợp tác là điều đương nhiên, nó ra tin từ từ cho ae đỡ sốc, giảm chút là lên ngay, ae để ý ko kịp lên tàu là phải đu giá cao đấu

1 Likes

Mọi thông tin cũng chỉ là tin đồn. Ae nào có vào lổ đừng chửi

1 Likes

Thị trường đang giảm điểm chung mạnh như DIG CEO mà còn đi gần 50% tk kia kìa, ae thấy VHG khỏe không, đỏ nhẹ chứ hiếm sàn

1 Likes

Có gì hot ko bác?

Hàng ngon giá rẻ , có game