Vĩ mô nắm rõ. Con đường dù chông gai ta vẫn đi!

Chính lúc này mới phải lao động cật lực để tìm doanh nghiệp tốt

1 Likes

Thực ra cần có người viết lm sôi động trang, tuy nhiên 1 2 pic thôi nhưng chất; tôi theo dõi 247 từ ngày đầu, thấy mấy bác gạo cội h k xuất hiện, diễn đàn tẻ nhạt, âu cũng là do thị trường 1 năm đao vs đi ngang; hiện có dấu hiệu up trở lại, cổ chứng thường chạy trc cổ bds.

định ngĩa cti tốt là cti cổ nằm hầu tất tay chủ tạch mới fan.hê hê. :laughing:

Thời buổi này chỉ dành cho bọn gà như thằng @Khai_Nguyen_Huu hô nhảm thôi. Toàn lùa gà cp rác như TTA DRH PSH

Sự thật cho thấy lúc vào pha điên thì cổ bđs nó trâu điên lắm, đíu ai lí giải nổi

Bđs diễn nghĩa

Anh Tùng múc được em xích thố nào cho chu kì bơm tiền này rồi. Vẫn CEO à

2 Likes

Khải thi Hoá đc 8 điểm đó. Đừng đùa vs Khải. Hỏi Khải Sắt, đồng, nhôm là gì Khải biết hết đó. Haha

Thằng nào cũng chê ỏng chê eo chê loãng đến lúc no ngon nó xiết vào lại ở ngọn tre mẹ nó rồi lại đu vào lại khóc lại chửi

Khải - a thấy em điểm thi khá tốt. Nói chung não cũng nhăn. Em muốn tiến bộ trong bộ môn chứng cháo thì gọi anh bằng Sư Phụ, bằng Thầy. A dạy cho vài chiêu em nhé. Hihi

Dù không thích thằng ml khải nhưng tôi phải thừa nhận sự thật là nó đã đúng thời điểm. Còn thầy thì sai thời điểm. Cay đắng

Chúc mừng khải.

Nó có cầm vàng thì cũng k giữ đc đâu bác à. Mấy hôm là té thôi. Vs lại nó nghề chính đâu phải đầu tư.
Tôi chỉ nhớ lại cái cảnh hôm DIG bị thanh tra nó tất bật lên diễn đàn hỏi như thế liêụ DIG có sao k? Mà buồn cười. Thỉnh thoảng trêu nó mà nó chặn moẹ nick tôi rồi. Hihi

Gđ này bds khá rẻ, đtu gtri thì múc thôi.

Em nhặt miệt mài từ tháng 11 rồi anh ạ. Sắp có thành quả

2 Likes

Tiền thài nhiều vãi, nhặt đúng đáy luôn mới kinh :grin:
Thài vẫn lỗ sml, PSH giá 7 hô mua ngay đọt
DRH vẫn lỗ sml nhưng gào không biết mệt mỏi

Ng có thể xứng tầm về nổ nhất lúc này với thài @KhaLung

Lắm bọn lừa đảo thế nhỉ?

Nhà 2 đứa sát nhau ngay kho đạn Long Bình