Vĩ mô nắm rõ. Con đường dù chông gai ta vẫn đi!

Vĩ mô nắm rõ rồi dù ai chửi bới cay nghiệt vẫn không lung lay miệt mài gom cổ BDS nay đã sắp đến ngày hái quả. Thành quả dù khó khăn nhưng nó xứng đáng với nỗ lực theo dõi vĩ mô phân tích kì vọng. Vì sự nghiệp luận vĩ mô cao cả. Hãy theo dõi tôi nếu bạn thấy có giá trị.

1 số bài viết luận vĩ mô của tôi
Ngày 29/3 tôi viết bài luận kì vọng giảm lãi suất 31 thành hiện thực.

Ngày 23/3 tôi viết bài viết luận thế giới trú ẩn BDS khuyên anh em đi trc dòng tiền thông minh cổ BDS

Ngày 12/3 tôi viết bài viết luận sóng cổ phiếu BDS dẫn sóng VNI

Ngày 23/3 dự chính sách FED chuẩn bị quay xe bơm tiền

4 Likes

Muốn biết Vĩ mô Việt Nam cứ nhìn sang anh bạn hàng xóm Trung Quốc. Thật đơn giản vì Trung Quốc vĩ mô luôn đi trước VN vài tháng

2 Likes

Khủng hoảng bank Mỹ và Châu Âu hoá lại hay nó giúp các nước sớm quay xe chính sách

2 Likes

2 pic cũ về chiêm tinh ngày lên xuống thị trường anh em cùng kiểm chứng

3 Likes

Ăn chia thế nào thài ui

Thài dự cái gì cũng chuẩn, bái phục thài quá. Thài dự khi nào thài bị chúng nó bẻ răng chưa?
@tan30660

nhìn mặt thài còn trẻ chắc còn 9x mà bám F247 cả ngày đêm full tuần
chắc đang thất nghiệp không có chuyện làm :rofl:

Thài bẩu thài 28t, có 7 năm chinh chiến :face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:
Không biết mua được mấy m2 đất rồi?

Em cũng thất nghiệp bác ợ, em cũng sẽ bám theo thài 24/7 để thài nằm mơ cũng thấy ám ảnh :grin:

Thài sẽ chia hh cho em bác ợ, công đẩy pic :face_vomiting:

Em ngu nha thài, mai em tiếp thài cả ngày :grin:
Chúc thài mơ thấy em nha :heart_eyes:

1 Likes

Nay thức muộn 30p đấy, tưởng lệnh auto 6h sáng 22h đêm tắt nguồn NHƯ jean :sweat_smile::sweat_smile:

Ok jean

1 ngày lập 10 pic như này thì trả lời comment sao nổi hả ông :)))

Chào chủ nhật anh em nhé

2 Likes

Cậu ấy lên hơi nhiều, pr lố quá; gđoan này có T thì mua vứt đấy chứ cần gì ai khuyến nghị; tôi cũng ôm cổ bds nhưng để đấy chứ k hô hào, lên đc hay k cần tgian chứ hô mà lên đc thì ai chả hô. Đtu gtri mà thấy canh cả ngày nghỉ là k ổn.

viết bài là quyền cá nhân

3 Likes

dèn tâm lí.lúc đông anh di ta.ta tâm lí chắc.mới ok. :laughing:

giả tỉ tất tt nó phốc mô.ta lên núi uống rượu.lúc bọn nó oẳng tất.ta xuống núi múc. :laughing:

Thằng này nó tưởng cp hay tt lên là nhờ nó hô :grin: