Vì sao TNI sẽ có giá ...k/1 cổ phiếu

lở rồi, kệ đi. xuống 10 bật lên 10 cây ce lại thôi. giá này là đáy rồi

ae nào lỡ đu đỉnh TNI> mua TTF 11.4 gỡ dc nhé

TNI vứt đó thôi ko bán dc

TTH e đu 7,5 có đc chén cháo ko bác?

lúc 6.7-7 hô ko mua à, 7.5 cũng có ăn nhưng ít hơn

1 Likes

Bác cho em hỏi con TNI giờ tính sao, chứ em mua 13.6 giờ ra cũng ko ra đc, chẳng biết khi nào có cung vào nữa

Buồn lắm các bác, khóc một dòng sông

hic sao ko theo dõi pic lúc 12 mình bán và kêu ae bán rồi mà.thôi kẹp vậy…còn tiền mua hết TTF gỡ nhé dưới 11.5 ok. hết năm TTF giá 15

2 Likes

Theo bác có nên Hold ko :frowning: đánh giá về Doanh nghiệp oke không a. Nếu doanh nghiệp oke thì mình hold dài hạn cũng đc chẳng lo, vì TNI tỉ lệ quỹ 100% nên cũng ko có margin ko lo, mua tận giá 13,6 chắc mướt mùa về quá

Hết năm dương lịch hả bác?

Hết tháng 12,tháng 1

Lái đang đánh phũ wa, muốn bán cũng khó, để ý phiên hồi sẽ bay cục sàn. Con này dù game thôi chưa biết game j. Ttf rõ ràng hơn

TNI đã về đúng giá tri thật còn game hay gi thì chưa ra

1 Likes

Em cũng nghĩ định giá của nó quanh 9-10. Mà vơ 1 quả đúng đu đỉnh đúng nghĩa :frowning:

1 Likes

mấy ông chơi con TNI này chắc ko nhớ đến vụ nó cho từ 11 về giá 3 rồi. dn có gì đâu . còn chưa cả trả đống nợ cho đối tác nước ngoài nữa. Nếu dn còn dòng tiền thì ngành sắt thép từ năm ngoái năm nay ln ối dời ơi rồi

Anh ơi e mua 70k giá 13.7 giờ vỡ mồm huhu

2 Likes

Thả em ra

1 Likes

Giờ đã dưới mức giá trị thật của công ty, lái họ kê lệnh khủng để ép giá họ lại gom vào, nhiều con sàn vài phiên nó lại tím lại.

Các ông có vẻ ngây thơ, biết lái TNI là loại thế nào không, nó chỉ đánh sàn hoặc trần

2 Likes