TTH game lớn vượt mệnh

Giờ trên sàn ko có em nào giá rẻ mà kinh doanh tốt như em này: lợi nhuận bình quân 2016,2017,2018,2019 là 40 tỷ. năm 2020 lỗ 13 tỷ do covid, 3 quý đầu 2021 cũng gặp khó do covid. Tuy nhiên, quý 4 năm 2021 dự sẽ phục hồi do nền kinh tế mở cửa trở lại…và lợi nhuận sẽ trở lại như trước giá sẽ lên 10
Sơ qua 1 chút về TTH hiện DN đang có vốn hóa hơn 250 tỷ, sở hữu 1 lô đất nên 3420m2 tại Khu đô thị Việt Hưng triển khai dự án Tiến Thành Tower, chi phí xây dựng cơ bản dở dang đã ghi nhận hết trong quý 3 vừa qua, giá đất nền của lô này tính nhẹ khoảng 500 tỷ.

Cơ cấu Vốn chủ 410 tỷ với vốn góp là 373 tỷ, nợ chỉ có hơn 150 tỷ. Định giá này đối với TTH là đang quá rẻ, đồ thị đẹp để đu trần.
Ngoài ra TTH hay chia cổ tức 5,10 phần trăm> nếu chia thì giá 7 này chẳng phải quá rẻ hay sao
Mình thì cứ rẻ là múc…vậy thôi

1 Likes

Qua tìm hiểu thì em được biết nó đang sở hữu 3 lô đất. 1 lô đang thực hiện tòa văn phòng kết hợp chung cư tại đường Phan Văn Đáng - Long Biên (3431m2); 1 lô thì ở mặt phố Ngụy Như Kon Tum, 1 lô thì ở TP HCM. Giá trị tài sản riêng lô đất ở Long Biên nó khoảng 400 tỷ

1 Likes

Đất nền đang sốt mà giá em nó quá rẻ so với các penny khác trên sản, đặc biệt cổ trôi nổi không nhiều dễ đánh lên

giờ trên sàn đang sốt cứ doanh nghiệp nào có đất thì giá phi vù vù…như TNI cũng phi rồi dự 12,14k

TTH sẽ nối tiếp thôi, lái vẫn đang gom…ae thích penny tranh thủ lên tàu

Bạn thủ hình dung 2022 mọi hoạt động trở lại TTH lãi 40 tỷ cổ tức 10% thì sẽ có giá nào, đặc bieetj mặt bằng các cổ khác đều dc đẩy lên rồi, e nó sẽ trên 10

mua 70 triệu dc 10k cổ TTH, cổ tức 10 triệu chả phải quá ngon hay sao

https://f247.com/t/ttf-va-game-phat-hanh-them-1000-ty-dong-su-tro-lai-cua-1-vi-vua/51821/102

TTF mình cũng viết bài khi giá ̃7 giờ gần 11 rồi nhưng sau khi TTF có giấy PHT tức là dc rót 1k tỷ vốn khi đó đáy TTF sẽ là 10

Mấy lô diện tích sao bác

bác vào trang xem. giá này quá rẻ so mặt bằng trên sàn

cứ con nào rẻ mà múc thôi…DAG vèo phát x2, TNI sắp nhân 2

AE lưu ý khi mặt bằng các con khác đã lên…thì họ sẽ tìm về hàng giá rẻ, cái j rẻ luôn kích thích lòng tham…TTH vừa rẻ vừa kinh doanh tốt…làm ăn láo như QBS còn tăng ầm ầm kìa

TTH đã xanh dự truoc mắt về 9 ae nhé

TTH khỏe quá, ae chú ý đích 10 và vượt mệnh

Hô TTH nữa đi bác. Nó úp cho cái bô to chưa ?

TTH lái đang gom chưa phi mạnh dc

vẫn quan điểm TTH về mệnh

Doanh thu từ dự án ở Long Biên tầm bao nhiêu bác nhỉ