VIX cổ phiếu tốt, định giá hấp dẫn, cơ hội ngàn năm có một không thể bỏ qua!

Chỉ báo theo W, M là ok rồi đấy cụ.

3 Likes

Tui hem hề biết mấy cái nầy cụ ạ. Tui biết cản dưới 28 vì hôm kia có cục lệnh 200k mua. Cản trên 32 vì tụi Tây ôm 5 triệu và cá mập nhập hàng giá đó. He he cứ giá dưới 32 là mua rât tốt h hi

3 Likes

TA chỉ là một phần để xem điểm vào thôi, FA mà tốt thì ăn cả.

1 Likes

Tui mà biết vậy tui khỏi tư vấn các bác. Tui im im tui mua. Mua có 100 CP giá trên TC mà cũng không được hu hu

3 Likes

Chúc mừng các bạn mua được ạ. Các bạn mua từ từ kẻo giá lên nhanh quá hết hàng để mua ạ. Giờ mua lệnh 100 CP thôi ạ hic
image

2 Likes

Thiệt là kỳ lạ sao hôm nay sáng giờ chỉ thấy 1 lệnh cá mập nhỏ xíu. Cá mập đâu làm ơn nhả hàng ít ạ. Ăn nó quá nặng ạ. Cám ơn

2 Likes

Anh em để ý ngày giao dịch không hưởng quyền nhé, nó không đổi ngày, chia 1:1 trung bình giá về 20 không được quyền mua lỗ sặc máu đó

1 Likes

Cụ nói chi tiết thêm đi ạ. Nó cho cụ mua 10k/cp giờ cụ mua giá 28 sau hưởng quyền giá 25 cụ được 2 cổ phiếu. Cụ lãi mà. Nhìn VCI kìa, sau hưởng quyền tranh nhau mua.

2 Likes

Ngày GDKHQ là ngày 3/5, ai mua từ ngày này trở đi là ko có quyền mua cổ chia, tỉ lệ 1:1, giá 10k, giá sẽ chỉnh về 19k, họ mua trước ko sao, mua sau là lỗ

Cụ nào khôn lỏi quất cục hàng to vậy??? Chơi xấu vậy. Hương thơm chia cho anh em với ạ.

image

3 Likes

App bác dùng là app gì đó a

1 Likes

ơ, chơi gì kì vậy kêu mua số lẻ giờ lẻ mà???

image

3 Likes

VCI nó thưởng 1:1 thì cổ đông không phải bỏ tiền ra, còn đây là quyền mua 1:1, cụ phải bỏ ra thêm tiền mà.

Cái này là ngày chốt danh sách họp ĐHCĐ bác ơi

1 Likes

Cái này TCBS bác ạ. Tui cùi bắp chỉ biết mỗi app này thôi

4 Likes

Đúng quy tắc đi các bác ơi, tham lam thì chết gán chịu

1 Likes

Bác làm ơn nói chi tiết cho mọi người hiểu với ạ. Còn nếu bác không rõ bác vui lòng tìm hiểu thêm rồi nói ạ. Cám ơn bác

2 Likes

Cụ cho tui hỏi giả sử hôm nay mua 29k, cụ mua 1 cp giá 10k rồi hôm ngày hưởng quyền giá cổ phiếu là 40k thì thế nào ạ?

2 Likes

nè bác ơi, cái này là ngày chốt danh sách cổ đông dự họp đHCĐ thôi. Còn ngày để tính quyền mua cp PHT thì chưa có

Các cụ từ từ mua thì sẽ giá tốt, nguồn cung khủng ra kìa

image

2 Likes