VIX cổ phiếu tốt, định giá hấp dẫn, cơ hội ngàn năm có một không thể bỏ qua!

Chào các bạn,
VIX là công ty chứng khoản theo đánh giá của một số môi giới là siêu cổ phiếu. Đang ở mức định giá vô cùng hấp dẫn. Tây mua gần 5 triệu mức giá 32k, giá hiện tại chỉ hơn 28k xíu. Cơ hội ngàn năm có một. Nếu bạn mua và bán mức giá 32 thì sẽ kiếm lời 4k/CP tức hơn 10%. Tuyệt vời phải không ạ??? Đây là định giá và khuyến nghị mua của TCBS. Chúc các bạn may mắn. Nếu các bạn thấy bài viết có ích vui lòng thả tim động viên ạ. Vô cùng biết ơn các bạn.
Khuyến cáo quan trọng: Chỉ mua với mức giá dưới 30K và bán khi giá đạt 32k, đừng lây hết lợi nhuận, hãy dành hương thơm trái ngọt cho người khác với ạ. Các dữ liệu lấy từ ứng dụng TCBS, thông tin chỉ mang tính tham khảo, người viết không chịu trách nhiệm về độ chính xác của thông tin. Giao dịch với sự cẩn trọng. “Không để mất tiến” theo WF.
Ký tên Trùm sợ vợ.

image

16 Likes

Chào cụ @fanofraul @bapngo @Duy_Le2 chào mừng các cụ ghé nhà ạ.

3 Likes

Bác để như thế này cứ như đang PR cho nó í

3 Likes

Cơ hội ngàn năm có một nha cụ. Rất đáng để đầu tư theo khuyến nghị của TCBS ạ. Đây nha cụ.

5 Likes

Nhiều topic v.ix quá nên dự là còn down dài dài bác ạ.

2 Likes

Nếu mà giá còn giảm vài ngày cho các bạn mua thì tốt quá bác ạ. Hàng tốt thế, giá lại đang hấp dẫn như vậy, trời ơi. Tui đang nịnh vợ cho tui tham gia mua kiếm ăn đây. Mua cổ nào cũng lỗ, giờ thấy con này ngon quá ráng mua thật nhiều thật nhiều gỡ lại. Mới đóng thuế xong, có vẻ mụ ấy chịu chi cho tui mua rồi. Cụ thấy có cái diễn đàn kia họ viết hay hem???
Ký tên: Trùm sợ vợ

image

6 Likes

CẢNH BÁO QUAN TRỌNG: CÁC BẠN CHỊU TRÁCH NHIỆM NẾU THUA LỖ, TUI HOÀN TOÀN KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM. Sau khi đọc cảnh báo này 1000 lần và đi hỏi vợ bạn, nếu vợ bạn KHÔNG đồng ý thì mua (tui làm theo cách này, ngàn lần như một mua xong giá lên vù vù :slight_smile: ). Mua bán tuân thủ 100% hướng dẫn sau:

1. Mua: khối lượng mua theo khung giờ, khung giờ lẻ mua 100/300/500/700/900/1100… giá MP, hàng tốt giá hấp dẫn nhiều người mua phải mua lệnh MP nha các bạn. Mua cho đến giá 32 thì ngưng hoàn toàn, từ từ mua các bạn có ít nhất hai ngày để mua. Nếu mà mua được khoảng 10 ngày khối lượng 5 triệu cổ thì tuyệt vời. Tương tự khung giờ chẵn mua khối lượng chẵn 200/400/600/800/1000/1200… giá MP.
  2. Bán: Giá trên 32 bắt đầu bán từ từ, khung giờ lẻ bán số lẻ 100/300/500/700…, khung giờ chẵn thì không bán nha (giờ lẻ thì bán may mắn hơn vợ tui bảo thế :slight_smile: ) kê cao hơn vài giá lúc đang giao dịch. Hàng tốt nhiều người mua, không lo. Bạn có vài ngày đến 1 tuần để bán không vội, chịu khó gồng lãi. Bán hết khi giá đạt 35 nha các bạn, nếu lỡ bán giá cao hơn thì ráng chịu, tui không cản.
    Chúc các bạn mua may bán đắt. Nếu đặt mua đặt bán thành công chụp màn hình lên đây khoe nha.
    Nếu các bạn thấy bài viết bổ ích và hay ho thì các bác cho xin 1 tim nha, cám ơn các bác rất nhiều ạ (Hic ở nhà toàn bị vợ ăn hiếp nên lên đây tìm nơi an ủi, các cụ thấy tui lên đây 24/24 là biết rồi ha)
    Cuối tuần vui vẻ ạ.
    Ký tên: Trùm sợ vợ
6 Likes

Kiểu này chắc phải đợi bác bán nó mới lên đc :slightly_smiling_face:
Mình chấp nhận ngồi đỉnh số đã mua và đợi về dưới 26-27 xem sao.

1 Likes

Đằng nào tui cũng dự kiến mất số lãi khoảng 1 chiếc Mercedes rồi mà bác, tui muốn bán lúc nào thì bán thôi. Tui mua số lượng lớn giá khoảng hơn 26k xíu bác ơi hic hic

5 Likes

Sao bác không mua lúc nó xuống dưới 27 giống tui vậy??? Cụ thấy tui cũng ham vui tham gia trò mua 100 giá MP đó không??? Cái chỗ chờ về ấy ạ

image

4 Likes

Đang full hàng chiến roài bro :slight_smile:

1 Likes

@dnloc83 mày qua đây thấy anh nói có đúng không hả? Mày suốt ngày đi tư vấn dài hạn các thứ vớ vẩn chờ mãi mới ăn. Thấy anh tư vấn ngắn gọn, đơn giản dễ hiểu hem? Các cụ @Duy_Le2 @Hameo @TheOptimus @Linhmoitote1980 @Nicole @Ahihi @anhphancong vô đây xác nhận cái phải hem? Cám ơn các cụ. Cuối tuần vui vẻ ạ
Ký tên: Sắp hết trùm sợ vợ vì lão Lôc sắp cưới!!!

5 Likes

Đây ạ, bài viết chi tiết tại sao VIX là siêu cổ phiếu ạ. Cám ơn

4 Likes

Giờ chưa cho đặt lệnh MP mà sốt ruột mua, tranh thủ vô đặt sớm mở hàng ạ. Hy vọng VIX hôm nay cho mình quà. Cám ơn VIX rất nhiều

3 Likes

Tranh thủ vô mua nhanh nha. Giá tốt quá ạ cụ ơi, tui hôm nay cũng tranh thủ lên mua thêm ít ạ. Cuối tuần chắc có tin vui hihi. Đời đầu tư chúng khoán hơn 3 tháng của tui tui thấy con này ngon nhưt luôn á cụ.

5 Likes

Hàng ngon chất lượng phải kiên nhẫn cụ ơi, lãi suất ngân hàng cả năm chỉ chưa đến 10% mà. Mua và chịu chờ vài ba tháng cũng ổn mà. Tui tin là VIX sẽ cho chúng ta quà. Hãy giữ vững niềm tin nha cụ. Họ lãi nhiều thế kia mà. Chắc các bạn nhân viên làm cho VIX cũng phúc lợi, thưởng rất tốt luôn ấy chứ

4 Likes

Các bạn có thể xem xét mã này nha: SCI

• Giá hiện tại: 39.8
  • Giá TCBS khuyến nghị mua: 56
  • Định giá theo TCBS: 79.7
  • Nước ngoài mua ròng gần 100k.
    KHUYẾN CÁO: CÁC BẠN TỰ ĐÁNH GIÁ VÀ CHỊU TRÁCH NHIỆM, THÔNG TIN CHỈ MANG TÍNH THAM KHẢO. TUI HOÀN TOÀN KHÔNG CHỊU TRÁCH NHIỆM. Cám ơn

3 Likes

Cám ơn bác nhiều hi hi. Tui chỉ mua VIX thôi. Nếu lãi mua mã của bác hihi

3 Likes

Lúc đó trễ rồi bác, hàng tốt phải kiên nhẫn ạ. Cám ơn bác nhiều. Bác có cách đọc hay quá. Để tui qua học hi hi

3 Likes

Có vẻ tư vấn của mình chính xác nha các bạn, hãy chờ xem
Có bác nào khớp được lệnh chưa ạ mang lên khoe đi. Tui toàn chờ khớp hu hu

4 Likes