VIX tẩy chay VIX

Tuấn mượt khó ăn lắm, nó chả bao h nhả cho NĐT 1 đồng nào đâu

cả làng xanh tím mình em đỏ

Cũng nên vậy

Đã bán chờ ở dưới, con này cay quá ôm 41 bán 28, chúc các bác đu em này vui vẻ nhé

Cụ quá khủng, ôm gì mà lâu vậy?

1 Likes

Các công ty chứng khoán khác nó tranh thủ tăng vốn sớm đêt có tiền cấp margin, có tiền để tự doạnh nó chơi. Đằng này quý 4 mới có thể tăng xong vốn thì hết mẹ nó chu kỳ ngon của ck rồi. Lúc đó thị trường khả năng rơi vào dowtrend rồi. Chỉ có khả năng là phát hành cho cổ đông hiện hữu nhưng hiện cổ đông méo có tiền nên phải phát hành muộn để thu xếp thêm tiền. Giờ em nó hồi lên chỉ là dụ gà thôi vào nồi thôi. Vix cứ hồi lên là bán. 1 cách đánh nữa là các a ấy táng mẹ hết đi đạp cho về 1x rồi gom lại số cổ phiếu đã đạp đây cũng là 1 cách kiếm thêm và khả năng này cao. Cứ nghic nó rẻ nhất trong dòng chứng rồi nên sẽ có nhiều bác vào bắt đáy nhưng đáy cứ thủng hết đáy này đến đáy khác, đánh cho về 1x thì mới rồi mới kéo lại làm ván mới. Cuối năm mới hạch toán lãi lớn để lại kéo về 4x. Cẩn thận vẫn hơn

Hiện tại vol thì giảm giá thì gần về vùng đáy trước. Đang dụ 1 số bác fa và ta. Vol cạn giá ở vùng hỗ trợ dưới, kéo 1 cây trần là kéo được 1 mớ vào ngay. Cứ kéo trần mà giá sau đó đỏ là bán ngay nhé. Còn kéo mấy phiên thì kệ nó. Cứ đang lên đảo chiều là phải táng đi. Lãi ít còn hơn là lỗ. Từ giá 4x câc anh ấy cũng kiêmd của các bác nhiều phết rồi. Rõ khổ cứ ham hố nó vì nghĩ cả dòng chứng khoán có em nó k lên. Nó còn giảm nhé

Tỉnh thì k chơi vs Tuấn mượt. Còn ôm vào thì ráng chịu. Đọng vốn đến cuối năm là ít nhất

Bài nay để cảnh báo mguoi khác hay đó

Thiên môn trận của nhà Tuấn đĩ, thêm VGC, VGL,VIT, S99… lái bên ngoài chắc chắn ko dám thò chân vào nên họ nhà Tuấn đĩ lái thôi.
Anh, Chị, Em hãy tẩy chay con Vix, tẩy chay cty ck Vix, ai có tk ở vix thì bỏ qua cty ck khác. Tự doanh lướt lát trả ăn line trên cổ vix, dùng Bot đánh lệnh 100 200 cổ.

4 Likes

Bác già cảnh báo từ 40k mà không nghe hả

Nếu gom sạch thì 100k cho sang nha hớ hớ

bác hay quá

Đầu tư VIX cần kiên trì chút là ăn đủ .

1 Likes

Lên tý nó xả cho ngập sàn, F0 nhìn nó mông má báo cáo đẹp nhảy vào chết cả lũ.

Dong y

Gặp lại bác ở đây, làm mất lòng ad sao mà bị đình chỉ nick kia vậy? Cũng mong cho nó lên để anh em kẹp hàng bớt khổ, sóng chứng, sóng ngành siêu mạnh mà vix cứ lầm lũi một mình như bị tự kỹ vậy, không hòa đồng cùng chúng bạn mà tự nhốt mình trong góc, sợ nhất là tới tháng 8 9 thị trường chỉnh khá nó lại nhanh chân và chạy lùi nhanh hơn đám bạn cùng ngành, dòng chứng lên 5 -7% nó lên 0.5 - 0.7%, dòng chứng giảm 0.5 0.7% em nó lại giảm 5- 7% thì mệt ace chứng sĩ.
Căn bản là mn đã mất niềm tin vào con này, vào ban lđ, vào đội lái nên sẽ dùng chiến thuật T+, nên có lên cũng khó mà đi xa dc trừ khi quý 2 này lãi khoản 300 tỏi nhưng số liệu ướt tính khoản hơn 100 thì cao lắm cũng 150 tỏi.
VIX ĐÃ ĐÁNH MẤT HẾT NIỀM TIN CỦA CỔ ĐÔNG NÊN KHÓ MÀ THÀNH ĐẠI NGHIỆP ĐƯỢC.

Theo tôi Vix từ thứ 2 đến giữa tháng 7 mà không tiến triển mà cứ thế này thì không còn cửa thoát tử của nó, anh em chứng sĩ quan sát từ mai.
Thằng đầu tư Đỏ bán hết phần còn lại chưa? Mấy phiên nay thấy lực bán khá, cứ kéo xong bán lại tụt, có thể thằng Đỏ bán và anh em lướt T0 bán, T+ bán.
Qua tuần hệ thống mới được thay thế, thanh khoản tăng hy vọng VIX có thể hội nhập dc xu hướng , còn như thế này thì trước sau gì nó cũng sẽ hội nhập xu hướng chỉnh khi thị trường chung chỉnh. Quan trong nhất là thị trường chung đang ở đỉnh của mọi thời đại, sớm hay muộn cũng có đợt chỉnh.
Sang tuần và 1 2 tuần tới là cơ hội cuối cùng của VIX.

Chào bác adinvest. Bác vẫn lạc quan với Vix như thế và vẫn cảm ơn các a lái nhỉ.