VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Vui thế này mà bác không cho em tham gia kkk

1 Likes

Nhường cho anh em bác ơi, còn tận mấy ngày nữa mà. Chúng ta đang đi vượt kỳ vọng. Bao giờ cần súng hạng nặng tui kêu bác phụ nha. Tui cũng chuẩn bị sẵn ít đạn dược khi cần thì tung vô chiến hi hi

2 Likes

Ha ha lái VIX lúc này nằm yên chịu trận ha ha ha ha

image

1 Likes

OK bác, em giờ không có gì ngoài xèng và time đâu, bác cứ chỉ thị thôi :grin:

1 Likes

Có cụ nào cướp được hàng 100 CP giá MP chup mang vô đây khoe đê. Để tui nói chuyện một mình riết buồn ghê hu hu

2 Likes

Lái VIX bỏ trận địa cho anh em mình hay sao ấy??? Hay họ hết tiền???

image

1 Likes

Sáng giờ vài chục lệnh MP 100 CP

2 Likes

e chưa hiểu cứ mua 100 CP giá MP để làm gì, cướp hàng lái? xong rồi đã lên dc chưa mới quan trọng.

2 Likes

Tui yêu cụ, cám ơn cụ nha hi hi

1 Likes

Mua lệnh 100 CP là số lượng nhỏ nhứt, giá MP thì cướp với mức giá thấp nhứt. Nếu mua số lượng lớn thì sẽ có thể mua mấy mức giá cao hơn làm tăng giá quá nhanh không có lợi cho chúng ta vì mục đích mua được càng nhiều càng tốt với giá thấp nhất có thế bác ạ. Và cái hay nữa là chúng ta đo đếm được sức mạnh đoàn kết của anh em. Cám ơn bác ạ

3 Likes

Khối lượng dự báo hôm nay chỉ 2.5 triệu, chỉ bằng khoảng 50% mấy phiên trước chứng tỏ các dự đoán của tui là khá chính xác ạ. Bác nào có ý kiến khác không?

image

2 Likes

May quá có nguồn cung nhưng chưa lớn lắm, đỡ kẹt sàn. sáng có lệnh gần 40k kìa he he
image

1 Likes

bác sắp lên cao thủ rồi lên cao thủ gạo cội rồi đấy

1 Likes

Cụ giải thích thêm cho tui ạ. Tui gia nhập ngôi nhà yêu thương F247 mới 3 ngày ạ

1 Likes

Ha ha bán 9k quay lại mua 7k lỗ một mớ ha ha

image

2 Likes

Fan cuồng VIX đây ư, kkk

2 Likes

do bác giỏi thôi mà, cứ đăng bài nhiều hữu ích cho ae thì nó tự lên thôi

1 Likes

Tuyệt vời, trò này chơi ít nhứt đến thứ 2 với lệnh mua hi hi. Cám ơn VIX rất nhiều, các bác bớt tham như vậy là ok. Nếu các bác giải tán lái, bán ra 100 lệnh 10k giá tham chiếu thì tui xem xét thay đổi cuộc chơi
image

2 Likes

Cám ơn cụ quá khen ạ. Chúc vui

1 Likes

Tuyệt chưa, lượng mua của chúng ta tăng vọt. Cám ơn VIX nhiều. Phải nhả trả lại hàng vậy là tốt. Tối nay họp lại ăn năn hối cải hoàn lương đi nha.
image

1 Likes