VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Em xem hiện tại có hai cao điểm cần công phá. Các cụ cứ túc tắc. Dự tuần sau sẽ đánh cao điểm 30-31. Đến cuối tháng này công cao điểm 33-34 còn đỉnh thì tùy các cụ quyết, nhảy nhót ra vào cũng ăn chẳng được mấy line mà mất phí thêm.

1 Likes

Ôi vây tốt quá rồi hi hi chúng ta mua giá dưới 29 mà tuần sau lên vậy úp cái bô vô VIX cũng tốt cho anh em rồi. Tui nghĩ các bác ủng hộ chiến thì họ không bán đâu, chỉ mua vô và chờ hàng vế khi VIX muốn đánh lên để tổ chức đại hội cổ đông ngày 25/6 này thì đổ bô cho bõ ghét thôi. Chúng ta còn ít nhất hai ngày nữa để mua giá thấp và tùy tình hình chiến tiếp. Tình hình rất là gấp gáp cho họ rồi Nếu tăng trần hết cả 4 ngày tuần tới cũng chưa đạt kỳ vọng của họ ấy chứ. Tụi nó sẽ chết vì tham thôi.

13255_uong20nien202021.pdf (fiingroup.vn)

1 Likes

Mỗi người một kỳ vọng, em mua CP cũng không mong bán điện thoại OPPO. CP tốt thì cũng sẽ lên quan trọng thời điểm nào vào và ra để chịu đựng được lỗ cũng như gồng lãi. Qua cái pic cụ mở hy vọng các nhà đầu tư mới thêm kinh nghiệm thân trọng trong mua bán tránh mua nhanh bán tháo.

1 Likes

Đầu giờ chiều thường mấy sàn không cho hủy lệnh. Các cụ nào có điều kiện vô múc hốt mớ hàng giá tốt các bước lệnh 500/1000/1500/2000/2500/3000/3500 giá MP giúp với ạ. Cám ơn các cụ ạ. Lý do là tụi lái bán lệnh nhỏ quá kẹt luôn sàn hu hu

1 Likes

Cám ơn ạ

1 Likes

Các cụ cho hỏi phát hành cổ phiếu 1:1 thì sau ngày phát hành giá bao nhiêu ạ? Theo tui thì trước khi bán họ phải đánh giá ít nhất lên 30k thì mới bán được phải hem ạ? 30+10 cho hai cổ phiếu thì giá về 20 là hòa vốn. Mà như vậy thì ai thèm mua vì bị giam cổ phiếu chưa về có thể hàng tháng phải không ạ? Lại còn phải đóng tiền mua thêm phải không ạ? Cụ nào rành vô chỉ giáo với ạ. Cám ơn nhiều. Nghĩa là mua với mức giá dưới 30 cho đến hạn thứ 2 tuần tới là vô cùng an toàn, đúng không ạ? Chúng ta có thêm thời gian để chiến!!!

1 Likes

Tui đội ơn các cụ lắm lắm luôn ạ, có bác nước ngoài cũng vô góp sức 3k lệnh. Tui yêu các bạn nhiều

1 Likes

TUYỆT VỜI Ạ Ha ha ha ha tụi cá mập giờ mới hiểu tác dụng của cấm hủy sửa lệnh ha ha ha ha

image

1 Likes

Ha h aha ha ha haha nằm trong rọ chịu chêt ha ha
image

1 Likes

ha h ah aahahahaha

image

1 Likes

Sàn chạy như ăn cướp mượt mà vô cùng, ông trời cũng ủng hộ chúng ta rồi

image

1 Likes

Sức mạnh giá của VIX tăng dựng đứng hai hôm nay các bác ạ. Tuyệt vời luôn.
image

1 Likes

Chúng ta đang cướp được khoảng 70% số hàng bán ra các bạn ạ, với giá cực kỳ tốt.

image

1 Likes

Khối lượng giao dịch dự báo thấp hơn hôm qua và thấp hơn nhiều so với mức trung bình 5 ngày, tụi nó quay tay bị rớt hàng quá nhiều luôn. May quá hôm nay giá không tăng chúng ta mua được ít nhất 500k giá cực kỳ tốt. Chúc mừng anh em và cám ơn anh em đã hỗ trợ giúp sức ạ. Cám ơn rất nhiều. Tui yêu các bạn quá đi thôi. Ước gì mai mốt gặp nhau ngoài đời ạ. Ai muốn gặp tui chấm một like vô đây nha. Tui muốn gặp tất cả các bạn. Vô cùng biết ơn các bạn a.

image

3 Likes

Tuyệt vời luôn hi hi

image

1 Likes

Có thể 30 phút nữa tăng trần, lái đang gọi xin thêm hàng nha các bạn. ha ha ha ha

image

3 Likes

Hốt gần như trọn 100% hàng, tốt quá

image

1 Likes

Tổng tiến công :ok_hand:

2 Likes

Lái giờ kiểu gì cũng chết, bán thì mất hàng mà mua mạnh thì hết hàng và tăng trần ha ha ha ha ha
Từ phiên chiều mới thấy có một lệnh cá mập bán chưa đến 10k ha ha
Khối lượng dự báo hôm nay chỉ có 2.7 triệu, giảm rất rất nhiều so với những phiên trước

2 Likes

Đa tạ cụ ạ. Cám ơn cụ giúp sức ạ. Chúng ta thua họ về sức mạnh tiền bạc nhưng thắng ở chính nghĩa và sự đồng lòng

1 Likes