VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Thêm mấy ông Tây lông hôm nay cũng tranh cướp hàng.

Tuyệt với ạ, mua lượng cao hơn xíu khớp nhanh mượt hơn hi hi

image

1 Likes

ha ha ha ha tui cũng thấy. Cũng tranh thủ hôi khi các chỉ số tốt lên. Tụi nó theo dõi chỉ số mà ha ha Chỉ số VIX đang tốt lên trông thấy hôm nay. Đặc biệt Stock… fast… 100 cả hôm qua và hôm nay:

image

2 Likes

Các chỉ số tốt lên trông thấy luôn, cụ nào ranh vô phân tích giúp với ạ. Tui tay nganh chỉ biết chút xíu thôi ạ

1 Likes

Hy vọng chủ đề này một số cụ mới thận trọng tránh mua nhanh bán tháo ảnh hưởng giá.

1 Likes

Xác suất thành công là rất cao vì hầu hết mọi yếu tố đều ùng hộ chúng ta. Muốn phát hành thêm cổ phiếu để tăng vốn bắt buộc họ phải đánh giá lên, không còn cách nào khác nếu không muốn bể hụi. Thời gian/chính nghĩa/cộng đồng đang ùng hộ chúng ta.

3 Likes

Xem diễn biến thì dòng tiền đang vào, xu hướng bán giảm.

1 Likes

lần này theo cụ VIX lên được đỉnh 35 k

1 Likes

Cụ phụ tui phân tích được hem, tui dân tay ngang mới chơi được 3 tháng cụ ạ. Cám ơn cụ nhiều lắm lắm

2 Likes

Cám ơn cụ vô động viên tiếp sức ạ. Chúc vui

1 Likes

Con Vix ngày nào chốt phát hành thêm vậy bạn. Liệu mua giá hiện tại có được không bạn.

1 Likes

Bác vui lòng đọc kỹ bài tui viết trên nha. Giờ tui phải đi ăn trưa với tui dân tay ngang. Bác thông cảm nha. Cám ơn bác

2 Likes

Hiện có chướng ngại vùng giá 30-31, tích lũy vùng 28 này phải cả chục phiên thì bật luôn mới nổi. Các cụ mua cứ túc tắc đến sang tuần.

1 Likes

TA, FA đều thuận lợi, xu hướng tăng rất rõ đặc biệt tích lũy khá lâu. Chỉ mong các cụ nhiều tiền đừng lướt lát dễ nhiễu. CP tốt thì sẽ lên thôi.

1 Likes

Tranh thủ ăn trưa xíu vô chiến tiếp hi hi. Tụi nó chuyên gia điều khiển chỉ số cụ ạ. Chỉ tham khảo thôi. Với những gì chúng ta đang làm thì kết quả sẽ khác nhanh thôi. Có cụ nào cao thủ vô phụ chiến thuật các thứ thì tốt quá. Tui dân tay ngang trình độ hạn chế. Cám ơn cụ nhiều ạ

2 Likes

Tuyệt, cám ơn cụ ạ

1 Likes

Bác nào chuyên gia chứng khoán vô phân tích tình hình hai hôm nay thế nào giúp với ạ. Diễn biến thế nào, tiếp theo sẽ làm gì để đảm bảo kết quả mỹ mãn? Mỗi người một tay thì chắc chắn chúng ta thành công.
Có bác nào chia sẻ qua các diễn đàn khác tiếp sức thì sức mạnh nhân lên gấp bội luôn ấy hi hi
Cám ơn ạ.

2 Likes

múc xúc 1k :smiley:

1 Likes

chiều có xiền về xúc tiếp :smiley:

1 Likes

Cụ nếu có xiền đặt lệnh theo tui hướng dẫn giúp ạ đê tui coi tình hình. cám ơn cụ tiếp sức ạ.

2 Likes