VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Cám ơn cụ ủng hộ ạ. Thật vui và ấm áp khi nhận được sự hỗ trợ của mọi người. Chúc vui ạ.

1 Likes

Làm ngược lại với bài này thì thắng lớn cụ ạ. Cụ phang thiệt lực VCI cho em nha. Đảm bảo lãi lớn ạ. VIX nếu vì tiền mai cụ mua cũng kiếm lại phần nào ạ. Tuy nhiên họ có thể phá sản sớm không chừng ạ. Thời gian của họ không còn nhiều nếu họ không khéo léo, thật lòng, thực tâm xử lý khủng hoảng ạ.

2 Likes

Tuyêt vời ạ. Vạn sự khởi đầu nan cụ ạ. Khi đã có quán tính và nhận được sự ủng hộ của cộng đồng thì không gì cản nổi ạ. Chúc cụ và gia đình nhiều sức khỏe ạ. Cám ơn cụ rất nhiều. Sứ mệnh và nguồn lực của tui về vụ VIX sắp xong rồi. Việc còn lại là của cơ quan điều tra và anh em chiền ạ hi hi. Tui nổ phát súng và lập kế hoạch ban đầu. VIX không thoát được ạ.

2 Likes

Thế tóm lại là bác làm thế thì vix có tăng dc giá ko chứ e đang ở trên cao mát lắm rồi.

1 Likes

VIX không thể không tăng trước ngày đại hội vào thứ 6 tuần sau nha bác. Bài của VIX đã bị bắt hết rồi. Tui đánh giá thì phải tăng lên trên 45 bất luận tín hiệu kỹ thuật thế nào. Cái này là suy luận logic thôi chả cần tín hiệu kỹ thuật. Tụi lái VIX nó điều chỉnh tín hiệu kỹ thuật để đánh lừa tất cả chúng ta. Tui đánh VIX tui tính kỹ lúc bắt đầu, lúc kết thúc và xác suất thắng gần như 100% luôn. Ngày VIX trả giá sớm thôi cụ. Hãy chờ xem! he he

4 Likes

Tui bị con Minh Phương úp bô, đi hết chiếc honda civic 2 vòng. Giờ k dám đụng vào nữa

2 Likes

Bác nói thế là hơi quá đấy. Minh phuong chỉ cho bạn cái xe còn đi như thế nào là do bạn thôi.

2 Likes

Mấy con hàng lái giờ thấy vụ VIX đang run nha bác. Ngay cả SCI cũng đang phải lên giá kìa ha ha. Mấy con hàng lãi khủng bị lái đè xuống các bác canh khoảng 2 tuần trước ngày đại hội cổ đông mua lệnh 100 cp giá MP vét hết hàng lái cho em. Trước 4 ngày nó đại hội thì các bác từ từ đổ bô lên đầu tụi nó dần dần cho bõ ghét he he. Đơn giản vậy thôi nha

4 Likes

Nói khách quan đi bạn, Mp hô từ 27,28 , lên đến 42 mới giảm, ai trách ai đây? ( lâu k quan tâm, nhưng chắc pic đang còn)! Còn việc lái, Blđ thì mình đã nói ở cmt trên rồi m!

1 Likes

À vụ này là tại các bác tham quá nha. Mua hàng theo kiểu phím hàng thì ăn cái úp ngay hehe trách ai bây giờ tiền là của các bác mờ hề hề

3 Likes

Cái cụ nầy quỷ gì cũng biết hết trơn he he

2 Likes

Chào mừng 33 bác vãng lai ghé thăm nhà em ạ. Các cụ bỏ ra vài phút đăng ký rồi vô ủng hộ F247 và tui với ạ. Đa tạ các cụ ạ.

1 Likes

Bác để em lãi đã hẵng phá sản.

2 Likes

Đấy, như em biết vừa đủ chả ai úp được em. Con Vci bác Lộc bảo lên 3 con số, 95 em bán luôn! Tất cả đều do mình, do long tham của mình! Nói khách quan, thể hiện trình kém kkk

2 Likes

Cụ vô quất lại đi nha. Khả năng cao sáng mai VIX cho bán cả triệu cổ phiếu giá tham chiều cho các cụ gỡ đó. Nếu họ làm vậy may ra còn cửa thoát vụ này. Còn không họ hết cửa. Vô quất lấy lại con City đi cụ, CIVIC thì chắc khó hơn xíu nhưng cũng có thể he he

2 Likes

Dạ cụ, thình thoảng cụ ghé thăm chỉ giáo với ạ. Tui lính mới tò te rất mong được học hỏi ạ. Cám ơn cụ nhiều

2 Likes

Cụ mà biết vừa đủ thì ai biết cho đủ ạ. Tui mong biết được 20% của cụ thôi hehe. Nhìn cái danh hiệu cao thủ tui hãi rồi he he

image

2 Likes

Dạ cụ he he. Tui mong giải pháp tốt cho tất cả các bên mà. Giải pháp tốt nhứt là mỗi ngày VIX bán ra 2 triệu cổ phiếu giá tham chiều từ nay đến thứ 2 cho các bác gỡ lại ạ

2 Likes

Cho hỏi cụ @Trienchieu_na phải chăng cụ quê Nghệ an ạ? :slight_smile:

2 Likes

Ối mẹ ơi, Cao thủ trên F này là do chém gió nhiều thôi, chả liên quan gì đến trình độ đâu bác ơi! Em biết sao em nói vậy thôi, đang đi học hỏi đây!

1 Likes