VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Kèo hay đấy, giờ mới xem, mai góp vui với nhé, em vix này kể cũng lạ nhiều pic quá

2 Likes

Nhóm em đã tập hợp khoảng hơn 100k vix quyết đấu với lái đến cùng. :))

3 Likes

Cám ơn cụ ghé nhà ủng hộ ạ. Chúc cụ chân cứng đá mềm ạ.

2 Likes

Tuyệt vời, tui nghĩ VIX sẽ không vượt qua được khủng hoảng này. Tham lam ác độc thì chết thôi

1 Likes

Cám ơn những lời tâm huyết của cụ ạ. Nếu chúng ta không hành động thì ai sẽ làm đây. Chúng ta chắc chắn sẽ làm được. Cám ơn cụ nhiều. Chúc sức khỏe ạ

2 Likes

Hnay vào giá 28.85 lỗ ngay trong phiên :slight_smile:

3 Likes

Giá sẽ vượt qua 32 cho cụ xuống tàu ạ. Cám ơn cụ ạ

3 Likes

Có 160 khách đang đọc bài này. Độ lan toả đang tăng tốc. Sáng mai sẽ theo cấp số nhân

2 Likes

Thực ra h mình mới bắt đầu gom nên cứ tà tà cũng đc ka ka

2 Likes

Cám ơn cụ chung sức nha. Vụ này sẽ là tiền lệ cho các công ty khác biết tôn trọng cổ đông. Họ mà lộn xộn sẽ trả giá đắt

4 Likes

Mai tôi sẽ tham chiến với bác :slight_smile:

2 Likes
1 Likes

Giờ có bài nào viết riêng về Vix thì hay nhỉ

1 Likes

Em nav thì nhỏ bé cũng từng cắt lỗ con này rồi. Ủng hộ chủ top mai em mua 3 lần 100 nhá

2 Likes

cái ông adiinvest suốt ngày lảm nhảm, có khi ông này là lái vào dụ ae nhỏ lẻ

2 Likes

Giờ mới có thời gian đọc topic của cụ @adiinvest, em nể cụ thật đó, cụ xứng đáng làm đại ca đó, lúc nào cần lệnh MP cụ bảo em quay tay với, ủng hộ cụ hết mình luôn. Mai em đọc tiếp giờ mới đọc đc đoạn đầu, vợ em nó hung dữ lắm cụ ạ!!!

3 Likes

Thank và rất nể cụ @Adiinvest, cho xin góp 1 tay với cụ

2 Likes

Cám ơn cụ nha. Chúc cụ và gia đình sức khỏe ạ.

2 Likes

Cám ơn cụ ghé nhà ạ. Cụ thât là may mắn dám nhận xét về vợ như vậy ạ. Vợ tui hiền nhứt quả đất ạ :stuck_out_tongue:

2 Likes

Bác cứ quá khen hi hi. Giờ thật giả chả biết đằng nào mà lần cụ ha. Khi mất niềm tin thì cái gì cũng khó. VIX sẽ là một vụ điển hình và sau đó hàng loạt công ty khác sẽ đến lượt. Cám ơn cụ ghé nhà tui ạ. Chúc vụ và gia đình sức khỏe và an lành ạ.
P/S: cám ơn cụ quá khen đánh giá tui cao ghê hihi. Ngang với cả tầm của lái he he. Mai vợ tui ngủ dậy tui khoe bả mới được he he

3 Likes