VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Lẽ ra chúng ta phải được bảo vệ theo cách chính thống cụ ạ. Tui bán giày, cụ có nhu cầu tui bán giảm giá 50% đôi adidas coi như có duyên nha. Cụ vô đây chọn nha
https://www.adidas.com.vn/vi

7 Likes

Vào like ủng hộ nhà mới bác, chứ tôi thì thua con VIX này 1 vố nên giờ ko ham lắm :slight_smile:

2 Likes

Dạ Em cảm ơn cụ. Chúc Cụ và gia đình sức khoẻ và tràn đầy niềm vui ạ.

1 Likes

Chào mừng cụ vô nhà ạ. Cám ơn cụ ghé thăm hi hi

2 Likes

Các cụ đặt lệnh 100 thôi nếu được thì giá MP giúp ạ. Đặt lệnh to quá lái nhanh hết hàng chiều lấy gì mua ạ? cám ơn các cụ đã đồng lòng ạ (Lệnh MP là lệnh ưu tiên cướp hàng nhanh ạ)

3 Likes

Cám ơn các cụ nhiều ạ, Cám ơn thật nhiều. Em yêu các cụ ạ.

2 Likes

Hôm nay vô tình xem các chỉ số của VIX thì thấy khá đẹp rồi quay lại xem giá thì thấy bất ngờ nên vô đây tìm bài, thấy ngay bài của bác. Bác chủ thớt vẫn theo con này à

1 Likes

Tui sẽ bán sạch trước khi họ phát hành thêm cổ phiếu bác ạ. Bác đọc kỹ nội dung trên sẽ thấy ạ. Cám ơn bác nhiều.

3 Likes

Em nhớ bữa bác nói ở đâu bên Estella đúng ko ?

1 Likes

Đúng rồi cụ ơi, cụ sống gần chỗ tui? Biết đâu có duyên ha hi hi

1 Likes

Em ở trong khu An Phú bác, cũng gần thôi. Thấy bác từ trong topic của cụ dnloc, chắc cũng có duyên. Chắc bữa nào cafe sẵn tiện làm quen hen bác.

1 Likes

Chắc chắn là có duyên rồi cụ nha. Chớ thế giới cả tỷ người mà xác suất để quen biết nhau cụ tính bao nhiêu chớ hi hi Khu AP bé tí tẹo mà

2 Likes

ok bác. để em inbox bác có gì vài bữa bớt dịch em vs bác gặp nhau.

1 Likes

Theo các cụ đánh bạc sòng VIX này một quả đến DHCD cuối tháng này.

2 Likes

Cám ơn cụ góp sức ạ. Cụ đặt chia lệnh ra 100 CP giá MP giúp nha cụ. Cái này vui là chính, để cơ hội cho các anh em thua lỗ vô gỡ. Bao giờ giá xuống cụ hẵng mua. Còn không nhường anh em ạ. Một lần nữa cám ơn cụ

2 Likes

=)) Một cổ đông max cay cú cho hay

7 Likes

Ôi chào cụ ạ, được cụ ghé thăm vinh hạnh quá. Nếu chỉ vì lợi nhuận của tui thôi thì tui chờ cuối tháng bán còn lãi hơn. Tui muốn cho họ biết sức mạnh của những người đã góp đống tiền xương máu cho VIX thành công và bị họ phản bội ạ.

2 Likes

Hoàn toàn không cay cú gì đâu cụ ơi, cám ơn cụ ghé nhà một lần nữa ạ. Tui đi ăn trưa đây vợ con réo quá ạ.

3 Likes

Ha ah chúc a ngon miệng :)) Yên tâm VIX kiêu gì chả lên hơn 30. Nhưng lúc đấy sợ VCI nó tăng trần 3 phiên liên tiếp rồi thì mệt nhắm :))

4 Likes

Trò nầy vui ghê he he. Công ty gì mà nhiều người ghét đến thế thì coi lại ăn ở sao ha??? He he

2 Likes