VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Trò này vui mà em, đâu phải vì tiền, vì tiền thì anh bán hêt mua VCI/DGW hôm qua rồi mà. Hàng anh mua giá tốt sẵn sàng chốt mà. A sẽ bán sau thứ 4 tuần sau khi các bạn đây an toàn hết rồi hy vọng thế. Bán là bán sạch sẽ không nói nhiều. Lỗ cũng chơi

2 Likes

Chuản anh ơi :)) Mình cảm thấy thoải mái va đúng là được
Tiếc bác không biết em tư tuần trước ko em bảo bác mua con KBC cũng thơm

3 Likes

A biết a cũng không mua, bao nhiêu con hàng tâm huyết anh chọn như SHS/SSI cả đống tiền mà bán là bán dứt khoát chuyển qua VCI/DGW theo em mà. Con ghẻ VIX nầy sao anh phải lăn tăn

2 Likes

Mà biết đâu tụi lái VIX đang không biết chuyện gì xảy ra mà toàn lệnh MP 100 CP ha ha. Biết đâu cá mập phải thay đổi kế hoạch phát hành thêm 1:1 sau trò này ấy chứ? Em thấy xác suất bao nhiêu?

2 Likes

VIX nó vẫn phát hành tăng vốn mà a :)) Game nó vẫn giữ chứ
Nhưng lên 32 bị ngưỡng cản và bọn nó lây hàng ra đạp nên anh em lại bị nó đánh thoi

3 Likes

Ừ để coi sao. Cám ơn em. Giá đó cũng ok. anh em đây mua chưa đến 29 nên cũng kiếm chút chơi. Cám ơn em nhiều. A chỉ lâu lâu thấy xuống thì vô mua chơi 100 phụ thôi. Nhường anh em

2 Likes

Làm Game Stop phiên bản VN em này

2 Likes

Tui nghĩ trên này nhiều cao thủ, phải ghé vô gánh vác phụ tui thì mới thành công được bác ạ. Tui chiến solo chắc khó lắm ạ. Dù sao sức nhiêu chiến nhiêu. Cám ơn bác vô động viên ạ

5 Likes

Cụ @dnloc83 dành ít phút vô đây bình loạn kết quả hôm nay giúp nha cụ. Đa tạ đa tạ

2 Likes

Quan điểm của em là mốc ngưỡng giá 30-31 rất khó break vì bị BLD nó đạp
Còn nếu muốn làm Gamestop thì em đề củ DGW nhé
Vì sao
Vì lượng cổ phiêu trôi nổi ở ngoài hết rồi
Giá nó cao thôi nhưng cổ phiêu cô đặc
Mấy ông cá mập hôm nay ko đạp nổi nữa vì ae nhỏ lẻ biết hết trò rồi. Giờ chậm nhất chờ BCTC q2 là nó lên nhé
Còn chia 1:1 treo càng lau cá mập càng chết :)) Sắp đến hạn chia rôi, ngâm lâu chúng nó chết trước mình

8 Likes

Em đã chọn diểm mua từ tuần trước, ae cũng thấy em lên tầu rồi dúng ko ạ
Giờ em ngồi xem cá mập mắc cạn hay em phải xuống nước :)) Bố bảo cá ko dám đạp xuống nữa luôn

7 Likes

Cám ơn em nhiều. Mục đích của anh là không cho lái gom hàng, thậm chí mất hàng. Và làm ảnh hưởng đến kế hoạch phát hành 1:1 của họ. A tin là trên diễn đàn F247 nầy có nhiều người có tâm, có tài giúp vụ này. A chỉ làm khởi đầu và kế hoạch cơ bản vậy thôi vì em biết khả năng anh có hạn. Lên đây vui chơi học hỏi thôi. Vụ DGW để đó anh bán toàn bộ VIX chuyển hết qua mua dài hạn luôn. Hi hi.

4 Likes

Nhờ cụ nói các anh mập kéo lên nhanh nhanh tý rồi em trả hàng còn về với gia đình, bạn bè lối xóm :star_struck:

2 Likes

Nếu chưa gấp thì sau thứ 3 tuần sau hãy chốt bác ạ. Kiểu gì họ chả phải đánh lên để bán giấy he he. Thời gian đang ủng hộ chúng ta.

3 Likes

Ủa cụ cũng bị kẹp con nầy hả??? Ha ha. Tui mua giá thấp nên ngon lành he he. Chỉ là ghét cách chơi thôi nên hem thèm chơi. Khôn vậy ai chơi lại he he

3 Likes

Hehe, gì chứ nếu thời gian là vàng bạc thì em là tỷ phú bác ơi! Thích thì giữ đến tận năm sau cũng ok. Mia, con VIX này trước em mua vào giá 26, thấy oánh kinh quá phải bán giá 28, bỏ của chạy lấy người. Lái mất dậy! :joy:

1 Likes

Cám ơn Lộc, cám ơn diễn đàn F247 đã tạo một diễn đàn thật vui và đầy bổ ích. Cám ơn nhiều.

2 Likes

He he cám ơn cụ. Tui sẽ rời tàu của nợ này cuối cùng. Chơi chơi cho tới. Sau khi anh em bán hết rảnh tui lại bán phát lệnh 100 CP giá MP khi mà tụi lái muốn đánh lên. Chơi vui chớ không tối ưu hóa lợi nhuận

4 Likes

Cụ rất tuyệt vời đó, Em cũng ghét bọn bẩn bựa. Đúng là đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết…

2 Likes

1 vote cho kế hoạch của bác chủ pic! Anh em ai còn cầm cổ giúp 1 tay nào. Các bạn F0 thì đừng dây vào con hàng có lái bẩn bựa, BLĐ không có tâm như này nhé! Em chia tay 1 lần và mãi mãi luôn, xóa khỏi watchlist rồi :innocent:

4 Likes