VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Mình cũng sẽ như vậy, có tiền mang đi đầu tư để bị úp sọt ngu như bò ấy hihi

3 Likes

Lâu lâu thấy giá xuống cụ lên phụ mua 100 CP giá MP nha hihi

3 Likes

Cụ rất tuyệt vời cụ ạ, kiểu hô : lấy chính nghĩa thắng hung tàn đó cụ. Em cắt lỗ nặng vix rồi cụ (em đu đỉnh từ đợt đầu 38, rồi âm 20% không cắt cơ :slight_smile: ) . Giờ chỉ có Anh Lộc hô vào tiêu diệt thì Em vào liền :smiley:

2 Likes

Cụ ấy là súng hạng nặng, thiện lành hem chiến với tụi bẩn bựa này cụ ạ. He he, lâu lâu kéo cụ ấy qua đây bình loạn cũng tốt lắm rồi

3 Likes

Từ mai em tham chiến cùng cụ nhé :star_struck:

1 Likes

Cám ơn cụ nha, tui thì nghĩ lái VIX và BLD của họ phải họp gấp hôm nay thay đổi chiến thuật quay đầu là bờ hướng thiện thì may ra họ còn tương lai. Sau vụ này công ty đó không có tương lai nữa rồi. Khách hàng sẽ bỏ họ mà đi thôi. Họ không đối tốt với nhà đầu tư thì họ lât mặt với khách hàng, nhân viên của họ mấy hồi. Bác nào mà biết VIX đối xử với nhân viên thế nào cho thông tin lên đây thì tốt quá.
À nếu cụ từng lỗ con này thì mua, nếu không nhường anh em khác họ kiếm chút cụ ạ. Cám ơn cụ nhiều

4 Likes

Haha, em không lỗ, em nói trên là mua 26 bán 28 rồi mà. Vậy thôi nhường anh em khác vậy :star_struck:

Nhờ cụ post lại trang bán hàng của cụ cái, em mua ủng hộ!

1 Likes

Cụ ngầu he he, chắc thuộc 1% vô cùng may mắn giống tui he he
Thời đại công nghệ thông tin, công ty dịch vụ mà làm thế này thì chết nhanh lắm. Chết nhanh đến không ngờ luôn ấy chứ he he

1 Likes

Dạ hem ạ, tui được mua giảm giá 50% vài đôi giầy adidas mỗi tháng nên có cụ trên kia thấy có duyên thì đề nghị mua giúp cho cụ ấy đôi thôi cụ ơi, Nếu cụ trên kia là cụ thì inbox tui nha. Cám ơn cụ nhiều lắm

2 Likes

Ối, em không phải cụ ấy đâu. Thế nhờ cụ lúc nào có dịp thì mua giúp em đôi nhé!

1 Likes

Cụ ở đâu? Nếu cụ ở Saigon thì dễ nha. Vùng khác thì đợi đầu tháng 10 khi tui có quota lại đã hi hi

1 Likes

Ối mẹ ơi, em ở miền trung, chờ đến tháng 10 giống như đầu tư CP ấy ạ kkkk. Vậy thôi cụ ạ, em cũng sẽ thường xuyên vào pic ủng hộ tinh thần anh em :star_struck:

1 Likes

Anh em bốn bể một nhà có duyên chắc chắn gặp nha. Vợ tui miền Trung hi hi

2 Likes

Con này em vào ít trước đó, nhập hàng liên tục cứ xuống là múc. Giờ cũng chiến thuật vậy. Đè xuống thì lãi ít đi thôi. Tháng trước tham chiến IJC giá cũng dập dìu cứ mua liện tục giữ hơn tháng trời nhìn các con khác chạy cuối cùng cũng vượt đỉnh nhanh như chớp , tháng này tham chiến VIX chờ xem có vượt đỉnh không.

2 Likes

Cảm ơn cụ nha. Em chân đất dép tổ ong thôi, cụ có thể dành mã giảm đó cụ trên nhé. Đã hứa tặng rồi là không tặng lại người khác. Cụ có lối sống hào sảng và rất bản lĩnh.

1 Likes

He he cám ơn cụ quá khen ạ. Diễn đàn ảo nhưng tình người không ảo ạ. Có duyên thì sẽ gặp thôi hi hi

3 Likes

Để mai coi tụi lái VIX uýnh kiểu gì mình chiến tiếp, cả ngàn người âm thầm ủng hộ và có chính nghĩa thì sợ gì tụi lái bẩn ấy chớ. Cám ơn bác vô ủng hộ nha

3 Likes

Mh tham gia những mà chắc mua lô 100k luôn đer đầu tư vì Q1 đã hoàn thành 50% kế hoạch cả năm rồi thì 3 quý còn lại sẽ rất đặc sắc. Nên là mình mua và kê luôn takeprofit giá 45. Chúc ae thành công

2 Likes

Gửi đội lái VIX: Các bạn đang vi phạm pháp luật nước CHXHCNVN, làm méo mó thị trường chứng khoán, xác suất cao là các bạn đang bị điều tra và sớm đền tội. Hãy quay đầu là bờ, có nhiều công viêc lương thiện để làm tích phúc đức cho con cái. Hãy từ bỏ càng sớm càng tốt. Hành động của các bạn gây ra bao đau khổ cho chính ân nhân của các bạn, nhiều gia đình tan vỡ, thua lỗ chỉ vì tin tưởng và đầu tư đồng tiền cực khổ kiếm được cho VIX làm ăn. Luật nhân quả sẽ đến với các bạn. Tội ác các bạn và VIX gây ra sẽ phải đền tội. Hãy tỉnh táo và hành động kịp thời. Mong điều tốt lành sẽ đến với các bạn và gia điình các bạn. Cám ơn các bạn hợp tác. Chúc may mắn

9 Likes