VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Tui nó rõ là tui cầm lượng lớn hàng VIX giá tốt nha bác và tui nói là tui bán hết trước ngày đại hội nha bác. Cho bác tham khảo ạ. Cám ơn bác

1 Likes

Cụ @Viet_Nguyen1 qua đây ủng hộ tui với nha. Cám ơn cụ

1 Likes

Thế t mua bất kỳ đôi nào cụ cũng giảm 50% trên giá NY hả cụ :))

1 Likes

Dạ cụ, trừ vài mã hàng phiên bản giới hạn ạ, tuy nhiên chỉ áp dụng với cụ trên thôi ạ, tui chỉ được mua vài đôi mỗi tháng thôi. Cám ơn cụ

2 Likes

Bác cầm dc giá tốt thì bác chiến đi. Kêu gọi bác cp88 ấy. Nghe nói cầm nhiều mà cũng đang máu chiến em này ko biết h còn giữ ko :slight_smile: Bác thấy cầm dc giá tốt rồi thì h bác ưng bác xả, tiền của bác. Kêu gọi anh em vào giá này mà bị úp thì bác có chịu trách nhiệm cho ngta ko? Bác cho ý kiến như mọi ng mình ko ý kiến, còn đi kêu gọi khắp diễn đàn 1 con hàng có lịch sử như này thì đảm bảo ko trừ mình mà ai từng theo dõi hay nghe nó đều sẽ đặt câu hỏi nhé :slight_smile: Lịch sử là chỉ đúng giai đoạn đầu khi dc kêu gọi thì nó đánh thốc. Sau đó thì cứ lần nào chuẩn bị trồi lên cũng bị táng cho bể đầu, mà mốc sau giá bị táng càng thấp hơn giá trc :slight_smile:

Không, ở đây ý cụ chủ pic không hô hào mua vào, chỉ mua 100 cổ lệnh Mp/ngày rồi đến trc Đh cổ đông là bán hết, lời lõm gì cũng bán. Chắc cụ ý cay con này quá. Khách quan nhé: 1 cổ tốt phải có 2 yếu tố: Nội tại Dn tốt và Ban Lđ có tâm, có tầm. Vix chưa có yếu tố 2 hoặc còn kém, muốn lấy mỡ cổ đông rán cổ đông chứ không làm giàu bằng cách phát triển Dn để cùng Win - Win!

3 Likes

Dạ, tui có dám đảm bảo gì đâu bác, thông tin của tôi minh bạch rõ ràng mọi người tự đánh giá thôi. Tui nói từ đầu đến giờ kế hoạch vậy tui có thay đổi gì đâu cụ. Nếu mà tui đảm bảo sẽ lời tui đi kêu gọi chi??? Tui cũng không biết lời hay lỗ nha cụ. Lỗ tui cũng chơi vì cái chung thôi. Cám ơn cụ góp ý ạ. Chúc cụ ngày mới tốt lành. Sắp tới giờ giao dịch rồi. Chúc cụ mua may bán đắt nha.
Cụ @cophieu88 ơi có người nhắc cụ ạ. Cám ơn cụ

1 Likes

Cám ơn cụ @anhphancong ạ, tri kỷ hi hi mong gặp cụ ngoài đời ạ. Chúc vui.
Đính chính xíu là tui không cay đâu ạ, cái tui nghĩ lớn hơn chớ không phải lời lỗ ạ.

2 Likes

Mình thấy vẫn ko nên cụ. Nhiều ng, nhất là ng mới vào xem lại tưởng ngon nhào vào. Mà sự thật là cụ thấy bao nhiêu phân tích có áp dụng dc cho con này đâu :v

2 Likes

Dạ cụ, cám ơn cụ ạ. Mọi người tự đánh giá ạ. Thấy cùng chí hướng thì chung tay thôi chớ không phải mục đích kiếm tiền. Nếu chỉ mục đích kiếm tiền xác suất tui ngồi yên đến cuối tháng lãi lớn nha cụ. Chớ không phải vất vả thế này cụ ạ. Cụ có giải pháp gì tốt hơn không cụ??? Sẽ rât biế ơn nếu cụ cho cái giải pháp ạ. Đa tạ cụ.

2 Likes

Mình góp ý câu cuối thôi nhé: thị trường ko thiếu hàng tốt để chọn. Đã hàng tốt thì dù giá cao rồi vẫn có cửa ăn. Còn hàng lồi lõm thì té :v: dù có tăng cũng ko biết bị úp sọt lúc nào đâu ạ. Tiền ko phải lá mít mà thích thì ném thử, test thử… Tiền trong túi mình thì mình phải chịu trách nhiệm đừng để mất oan :slight_smile:

3 Likes

Sắp đến giờ giao dịch, các cụ lưu ý giùm tui là chỉ đăt 100 CP giá MP nha, chúng ta còn mua đến cuối tuần ạ. Mua như này mua nhanh mà không làm giá lên nhanh cướp được tối đa lượng hàng của lái. Mong mọi người hợp tác ạ. Yêu các cụ hi hi

3 Likes

Tây đầu tháng nó tham chiến mạnh mẽ, giờ đến ta. Đè mà DN nó tốt đến khi dòng tiền lớn nó vào cũng lên thôi.

1 Likes

Sắp hết vui rồi cụ ạ. Bên VIX kém quá không cho hàng ra bán, chán ghê

image

2 Likes

VIX kệ nó thôi, tôi cầm ít thôi.

1 Likes

Dạ cụ, cám ơn cụ ghé nhà ạ. Chúc cụ ngày mới tốt lành ạ

1 Likes

Cầm VIX đoạn này ko lo đâu, đáy của đáy, chart tuần cũng đẹp. Chờ gió Đông đại hội.

2 Likes

Em nghỉ chơi với Vix rồi. Thị trường tăng nóng như ngân hàng vừa rồi mà TK Em vẫn âm nặng nên thôi giã từ dĩ vãng, xoá khỏi list theo dõi luôn :smiley:

2 Likes

Các cụ làm ơn mua lệnh 100 CP giá MP để còn chơi được vài ngày ạ. Các cụ mua nhanh quá xíu hết hàng ạ. Cám ơn nhiều

image

1 Likes

Dạ cụ, tui ghét cái kiểu đối xử của VIX mới mở ra vụ này ạ.

2 Likes