VIX và hành động của chúng ta (Bác nào bị lỗ mã này thì vô gỡ lại :)

Vâng Em thấy ý tưởng của Bác rất hay ạ. Coi thường cổ đông thì các Anh em bài trừ luôn.

1 Likes

Các bác làm ơn làm ơn theo chỉ dẫn của tui mua từ từ thôi. Làm ơn đi mà hic

1 Likes

Sáng giờ chưa thấy lệnh bán cá mập nào như mấy ngày trước đây. Chán ghê

1 Likes

Các bác vui lòng mua chậm lại thì sẽ mua được nhiều hơn, chúng ta phải đoàn kết vì đại cuộc không phải vì xíu tiền mà tranh cướp hỏng việc lớn ạ. Cám ơn nhiều

1 Likes

Các bác mua chậm lại để mua được nhiều, vẫn còn khoảng hơn 1 triệu cổ phiếu cho chúng ta mua. Mua chậm thì mua giá thấp. Tranh cướp giá tăng cao không tốt. Cám ơn

image

1 Likes

Ha ha tính bán lệnh 100 cho nghẽn lệnh ha ha chiêu này thua rồi vì sáng cho đến 11h còn giao dịch tốt he he

image

1 Likes

Thấy chưa còn hơn triệu mà mua, cứ từ từ mua sẽ đến lượt, mua thật chậm thật chậm để giá tốt nha các bạn.

image

1 Likes

Các bạn làm rất tốt, chỉ đăt lệnh mua 100 CP giá MP, từ từ mua sẽ có giá tốt và mua được nhiều. Đừng làm tụi lái nó hoảng nó đặt lệnh mua lớn giá MP cướp lại hàng. Cứ cho họ thắng không sao cả. Cám ơn nhiều

2 Likes

Rất tuyệt, với tốc độ chậm 6000 CP/phút chúng ta còn khoảng gần 3 tiếng nữa để mua nha. Tha hồ mua không vội

image

2 Likes

Lưu ý quan trọng: Chỉ đặt lệnh 100 CP giá MP. Đặt từ từ từ từ thôi, còn 3h nữa để mua. Cám ơn
Nếu các bạn không theo chỉ dẫn của tui hôm nay 11h hết hàng ráng chịu hu hu

1 Likes

Trời ơi, các bạn làm quá tốt. Cám ơn các bạn nhiều. Chúng ta đã mua được khoảng 200k CP với giá tốt rồi. Chúc mừng các bạn. Tui yêu các bạn quá hihi

image

1 Likes

Vui phết! Tạm bỏ các việc khác để theo dõi vụ này. Cần giúp gì thì ới em nhé cụ @adiinvest !! Tại cụ không cho em mua vào vì lãi con này rồi, không thì…

2 Likes

Mấy bác bán VIX hôm nay kỳ cục, toàn bán 100/200/300 CP không à, bình thường các bác toàn quất lệnh lớn he he Cám ơn các bạn. Các bạn giữ nhịp rất tốt tui khen he he

image

2 Likes

Nhường cho các bạn khác bác ạ. Mình làm vụ này hem phải vì tiền, vì cái chung lớn hơn. Cám ơn cụ đồng hành ạ. Chúc vui. Trời ơi, cộng đồng chung tay làm cực kỳ tốt. Mình dự đoán nhanh thì 11:30 hết hàng, chậm 2:15. He he

1 Likes

Các cụ thấy tui giữ nhịp trận đấu tốt hem, cứ từ từ mua sẽ có giá tốt, ai cũng đến lượt hết, còn mua từ từ đến hết tuần mà.

2 Likes

Thỉnh thoảng cụ nào ăn dữ quá làm hẳn 1k. Cùng các anh lái mà vui chứ các cụ.

2 Likes

Bác nào quen biết tụi nước ngoài nói tụi nó ăn được hơn 4 triệu cổ phiếu rồi. Hôm nay nhường anh em mình đi. Cũng tranh vô mua. Chả ra làm sao cả!!!
image

1 Likes

Vụ này phải nhờ các cao thủ trên pic rồi cụ ơi. Tag các cụ ấy vào đi :star_struck:

1 Likes

Các bác ấy chắc cũng đang yểm trợ bạn ạ, tui sao có thề làm vầy được. Cám ơn các bác giấu mặt yểm trợ ạ. Xin đa tạ các bác

2 Likes

Các bác ăn lẻ như vậy không nên ạ. Cám ơn

image

1 Likes