VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Các bác cho em hỏi ngu tí, nếu như theo số liệu này, thì số tiền còn phải giải ngân theo kế hoạch năm nay là 288,957 tỷ (cho 3 tháng 10-11-12/2022) phải không các bác???

Em thấy lần này Đích thân Thủ tướng hối thúc duyệt tiền cho từng địa phương rồi.
Có vẻ các cụ cũng sốt ruột.

2 Likes

Hồi rồi về mệnh giá nhé cụ, tăng cũng cần điều chỉnh. Giảm cũng có những cú hồi. Chứ chim lợn mẹ gì, mấy ông nội cầm đc vài k cổ phiếu trong khi công ty mấy trăm tr cổ!

1 Likes

Thi trường gấu ra trận , và mới sáng còn tranh luận giảm. Tối lại hô hồi. Bạn vào hàng là bị lái ceo .dig cứa đó. Cứ đợi sau đại hội Đảng .đầy cổ ngon x10 x20 lần mà đầu tư .

1 Likes

dài hạn DIG 1x-20, CEO 10k và dò đáy vài năm :)), Tôi không chơi DIG CEO

Nhớ đấy :disappointed:

Nếu thuận lợi thì lên vẫn được bác ah, vừa rồi còn lên 42-43, sau 2023 chắc sẽ ổn dần

Càng lên chấn yểm càng chết nặng. Lạm phát đang cao cứ hô bơm tiền với múc cp bds thì chết là đúng rồi, trách ai đc

A7 mãi đỉnh… Thiên tài ở Việt nam luôn bị kìm kẹp đè nén. Tư duy A7 qua đúng, giúp AE mở rộng tậm mắt

:slight_smile:

Một biên bản không công bố và cách cổ phiếu DIG được phân phối bưm thổi

mơ đi em, cổ bds 4 năm nữa chưa có sóng lại đâu.

Chả biết bài viêt này đúng hay ko, nhưng lạm phát cáo lại bảo chơi chứng khoán là ngáo mẹ rồi

Thời gian sẽ trả lời thôi bác

1 Likes

Đúng như thầy nói ,ko thê giư nổi tỷ gía. Từ sáng đên h bên nguồn vốn bên mình báo 4 lần tăng tỷ gía usd lê hơn 80 điểm rôi. Đỡ nưa đi . Haaaaaa. Có giám bên tiếp dự trữ usd nữa ko.

Thầy nói quá đúng. Mọi thứ đang dần diễn ra , tỷ giá đang ko trụ nôi. Ngày hôm nay tăng 80 điểm roii. Khả năng sẽ vỡ phòng tuyến sông cầu

Đảo ngũ hết r nên vắng ghê, có lẽ nào hết thời

Hee, tốt tôt. Xuống hêt tài đy

Mai này nhắc tơi ceo dig ngọc châu
Bô rơi phân rớt bạc mái đầu
Hàng nghìn chứng sỹ lao mình trong đó
Để lại bài học ngàn đời sau…

2 Likes

Sáng nay tỷ giá usd tiếp tục tăng 10 điểm số vơi hôm qua. Chiều mà lại tăng thêm vài chịc điểm nữa thì ối dồi ôi. Này thì giữ tỷ giá nè. Haaaaa. Khả năng thả trôi