VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

@Quanvantruong01
anh xem em có bạn mới này chở bạn đi chơi luôn không anh :joy: :joy:

2 Likes

móa em chịu éo nổi mấy cái biệt danh luôn, thầy phục thù nay mình học bài gì =))

2 Likes

a7 bảo vào CK 1 là giàu 2 là khùng =))

4 Likes

Thầy thắm thì vẫn thi thoảng ngoi lên. Thầy phục thù thì lặn hơn cả titanic rồi. Cười vl thầy phục thù dậy môn chim lợn nhé :))

2 Likes

Cuối tuần rồi, nghỉ ngơi cho khỏe đi Chim lợn! Có thời gian xem Lễ khởi công ngày mai xem có gì hot để có kiến thức mà chim tiếp.

a đừng đùa, sau có tít, thầy chứng khoán phục thù đưa bao lớp trẻ đi lên =))

2 Likes

Thầy cờ nhon chứ ck nỗi gì :))), đưa bao lớp trẻ rảnh việc kiếm thêm tiền bằng nghề cờ nhon

3 Likes

Học đúng 2 thầy, một thầy zẩy đầm một thầy cờ nhon, học xong về làm thằng hề, the best luôn

3 Likes

Đội của thắm chào ae nhé, hẹn năm sau tham gia , dc vài hôm đội của thắm vừa chốt lời dc 30% cảm ơn thị trường :joy: thắm said

5 Likes

Ông nào thấy bđs k ngon thì đừng mua. Ông nào thấy ngon thì mua. Thế cho nhanh. Lên khuyên này khuyên kia như mình thông minh lắm cuối cùng hoá ra cũng chỉ là cắn gấu quần A7 cho nổi lên.

1 Likes

Chỉ khổ A7 mua quần liên tục vì cờ hó cắn suốt ngày:)

3 Likes

Đây anh bds to nhất Việt Nam! Đang ra hàng đây

5 Likes

May A7 võ công cao cường, nội công thâm hậu chứ k chim lợn cắn xé ngày này qua ngày khác năm này qua năm khác nếu người khác chắc tẩu hoả nhậu ma bác ạ. Toàn thể loại đạo đức giả ngoi lên cắn, bẩn thỉu chả có ai theo.

Nếu ko có Nga và U cà đập nhau, những gì a7 nói đã thành hiện thực sớm :smiley: Vĩ mô xoay chuyển liên tọi. hi vọng thời gian tới khi các tuyến phòng thủ dự trữ ngoại hối, room tín dụng, xuất khẩu ko trụ nổi nữa, thì bds sẽ là cứu cánh của nền kinh tế. Còn hiện tại. anh em nhỏ lẻ vay bank mua bds đã chuẩn bị thở oxi rồi.

Chán nhỉ, ngày nào cũng đi viện cả. Còn đâu những ngày mở mắt ra là trần

Có tin mới về nới room chưa các bác?

Trước xem video của ông A7 này, bảo lên đỉnh rồi giảm 30% hãy bán, giờ lên đỉnh giảm 70% bảo ôm tiếp vì chưa lên đỉnh, dài hạn 3-7 năm thì chịu, nhưng sang năm và cuối năm nay chứng tèo, ceo dig về máng. không cãi nhau nhá

1 Likes

Càng rớt thì cơ hội càng mở ra lớn hơn.
Xưa xúc 100k mất 10 tỏi
Giờ xúc 10 tỏi đc 300k thì cơ hội giàu gấp 3.
Nó mà về 10k thì còn giàu nữa 10 tỏi xúc đc 1tr cổ thì giàu gấp 10 lần bác nào xúc giá lúc 100k.haha

10 tỏi năm xưa giờ có còn nổi 1 tỏi ko ấy :))))))

1 Likes

Những thứ giết thị trường thời điểm vừa qua. Chiến trann NGA - UK. A quyết với THM bị tóm. Chính phủ siết trái phiếu và cho vay bđs. Tổng thanh tra dự án. Dn bđs mà không vay được tiền thì sống thế nào.