VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

há há hút như nam châm =))

1 Likes

Không hiểu sao DIG CEO kỳ vọng hàng tỷ USD mà cứ lẹt đẹt vậy A7.

vãi lều. tôi hô VHM 3 năm, chịu rồi, thôi ok, coi như tôi thua trận đó, thế kèo CEO - DIG thế nào,liêu 3 năm tới có về bờ không đây, nếu 3 năm tới vượt đỉnh tôi gọi ông là bố, còn ko vượt được thì, ông gọi tôi là bố nhá.

A7 thứ 2 k ai là chủ nhật.sức hút sao hạng A quá hót kkkkk.sao hạng B,C,D phải bám chớ sao đệ :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

bank nới room thêm cho ai vay?? bds ko vay lượng tín dụng lớn thì bank nới room ra cũng móm dài dài. nó gọi là cộng sinh thôi.
Ko nới room thì đếch ai vay đc, Bồi thêm quả NHNN nó bóp lãi suất tái cấp vốn, và kìm chế lãi suất cho vay thì NIM của bank còn cái nịt. Khác nào bị kẹp nát bi. chết cả họ cùng bds.

Tuy nhiên ôm cổ bank x2 thì vờ ni lên 2k4 à, méo mó bỏ mẹ ?? Bds nếu vào sóng thì mới có cơ hội 50-60% tối thiểu, còn x2 x3 ko nói đến. Bank giờ cho mấy bố nav to tự vào mà húp chứ nhỏ lẻ vài trăm củ húp bank biết ngày nào về bờ, cắm mỏ. Nhanh tay lẹ mắt vào húp tý bds ITC L18 DIG CEO HDC lúc đáy còn có cơ hội 50-80% hên ăn quả CKG x2. nhìn cổ bank xem có con nào ngóc lên nổi lên ko :)))

1 Likes

mấy thằng này xách dép cho phe nồn nhà ta thôi a k có hạng đâu, hội chợ làng nhàng

1 Likes

1 Likes

Lấy ảnh thằng cu 2k làm thần tượng thì chú em chắc chỉ là sinh viên ăn mỳ tôm thôi kk

BDS xuống đáy rồi anh em all in full margin CP BĐS nhanh nào , thời tới cản sao được , mấy cổ BĐS như DIG 500k 1.000.000 VND là gì nhỉ ? Ah rẻ rách thì phải .
Múc nhanh ko lạm phát nó lấy hết tài sản anh em đấy , thiên thời phán rồi đừng có cãi nữa .

Còn hơn 2 tháng thôi bác Thiện Tuấn
hình ảnh

3 Likes

Trần liên tục chắc được đấy , còn ko thì cưa đầu nào , đầu trên hay dưới :joy: :joy: , nói chơi mà anh em tưởng thật ah , trước anh Nhân F0 cũng tuyên bố như vậy đấy , TGG BII … các kiểu ko lên tới giá này thì … rồi lưu lại để kiểm chứng các kiểu , bác Tuấn cũng khá giống Nhân F0 nha , đội anh Nhân giờ đang được nhà nước bao cơm ăn 3 bữa quá sướng luôn .

Nhân louis nó hứa và thực hiện đúng lời hứa toàn bộ nhé sau đó nó mới sập.

Tầm quá cao

Khả năng A7 bị cha con chủ tịch nó cho vào rọ rồi, có khi đang chia chác với HL cũng nên tay ko bắt giặc lời là mấy k tỷ mà

Hl nó ăn 4k tỷ đó tạo nghiệp gì ba, tiền mồ hôi xương máu của ae đẩy cp lên đó chớ đâu??

1 Likes

TTCK chưa thể lên ngay được do chỉ số DXY đang vượt đỉnh mọi thời đại, FED đang thắt chặt tiền tệ. Gời là giai đoạn gom dần tích sản DIG, CEO, L14 chờ 3-5 nữa chu kỳ nới lỏng tiền tệ lại phi lên cung trăng. Haha

Chào chị , vẫn tích sản giá sàn đều chứ , giờ nó ko cho mua sàn đâu phiên giảm cứ 3 4% cưa dần đều ,mà nó ko có giá sàn nên chắc chị cũng khó mua nhỉ :smiley: :grinning:

1 Likes

Haha không sàn thì bỏ qua. Tích dần có gì phải vội.

1 Likes

Nhưng A7 vẫn người tử tế đó thua lỗ nhưng vẫn chưa chốt kể cả dùng tiền của l14.
Thời thế tạo anh hùng sa cơ thì chịu thôi.

3 Likes

Tầm nhìn A7 là dài hạn, các con giời cứ nhìn T+ cắn xé. Giờ chỉ Múc khi hoảng loạn và sàn tích cho nhiều chờ thời thôi nhé.

1 Likes