VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Lổ gì thì tớ cũng đang nằm im…thèm dig quá rồi hả người đồng chí.

Anh cứng quá ha, quyết tử ở Long Tân luôn hả anh hihi

Ko chết đc đâu e ơi. Khi tin xấu khắp nơi thì là lúc mua cp. Lúc ai cũng bảo cắt margin thì nên cân nhắc. Lũ ôm tiền sẽ là những thằng bị ăn bô sau này. Haha

Mấy thằng mõm lướt lát, ăn xong rồi nhổ, nhổ xong lại chim lợn hòng liếm lại thì bao giờ mới hiểu cái vi diệu đầu tư là ntn

Mấy thằng mõm lướt lát, ăn xong rồi nhổ, nhổ xong lại chim lợn hòng liếm lại thì bao giờ mới hiểu cái vi diệu đầu tư là ntn

2 Likes

Bọn nó đã ăn 1 mã nào 2 lần đâu e. Toàn rẻ rách 10-15%, tt sập đã đái dầm rồi. Haha

thua thì đi ăn cắp, thắng thì là đại gia! sao pải xoắn kekeeke

1 Likes

Cô giáo dạo này cứng quá. E cũng biết chiêu trò lũ chim lợn rồi, k có bị lung lay nữa. Vì ngon cno mới vào. K thì chả ai rảnh quan tâm đến túi tiền hộ mình đâu

Ai ôm L14 7 năm giá vốn còn 1k. Hằng năm ăn cổ tức cũng bằng vạn bọn đầu bò nhìn chart, ichi mò cu, can sờ lim… haha

1 Likes

Đúng rồi ạ, coi như đang có cái sổ đỏ để ở Long Tân, cùng lắm 10 năm nữa đến hốt về, nghĩ vậy cho nhàn thân

2 Likes

Ôi oxy, oxy nhiều quá, hít hà hít hà

Ai cũng đòi làm Buffet hết rồi ai làm gà và cừu đây

Vi diệu, hít hà

1 Likes

Nhiều ng kẹp cp thành cổ đông.còn xác định từ đầu thì chả có kẹp j hết. Đen thì giải thể cty theo giá xổ sách đền cổ đông. Haha

Lên đây toàn kẹp ko à, kẹp bơm ô xi cho nhau

Ở trong bóng tối thì toàn Chim Lợn, nghiện … bơm xi lanh cho nhau

Dự báo kịch bản.
Khi bán dự trữ ngoại hối vơi sẽ phải thả nổi ko bán tiếp. Lúc đó áp lực lạm phát đẩy lên cao trào. Ôm tiền thì chết chắc vì ngoại hối mong manh.
Bọn cắn sủa A7 hôm nay sẽ lần lượt quay lại liếm đít A7 khen thơm hay chúng biết làm gì ?? Chạy đi đâu ??

36 Likes

Lan đột biến sập 1000 lần còn chẳng chớp mắt Cp xuống có vài chục % ăn thua gì mà pải xoắn A7 ơi

5 Likes

Ai chạy dc cũng là may mắn chứ mai tắm máu cả tuần thì ko còn cái nịt

mày hô hộ anh con DIG xuống dưới 20 cái?

Nay không thấy mấy anh em chim lợn đâu, em lại thấy nhớ nhớ. Anh em hoạt động sôi nổi lên chứ ?

Kk bán tống bán tháo thấy ko nản hay sao khiên cưỡng nói vậy. Hàng vạn nhỏ lẻ dẫm đạp nhau thì đến bao giờ mới khá được.