VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Giọng điệu có khác gì không? Tụi nó thường là bậc vĩ nhân thiên hạ, đứng trên top TG… bằng mõm, trước khi đi chăn kiến

Thủng mẹ về 800 đi chia bài oánh ván mới giống năm ngoái

Ae chủi bới gào thét nhiều vào thì cổ phiếu mới sinh ra trong nghi ngờ đc

Thằng nào mang cái cân ra đây khẩn trương

1 Likes

2 ô chửi nhau nguyên năm chưa chán à? :joy::joy::joy:

Mình không đồng tính với ý kiến của bạn, nói như vậy thì dẹp TTCK luôn đi cho nhanh,và anh em mình cùng đừng lên đây nói làm gì nữa, giải tán!!! Chung tay được thì chơi không thì gửi đơn lên xóa đi cho đỡ mất thời gian, tiền bạc bao người. Bản chất TTCK nó ko phải sòng bạc,nhưng mỗi chúng ta cứ tự lấy lí do để muốn nó thành sòng bạc thôi,tuy quản lý còn nhiều yếu kém nhưng nó cũng một phần là ở chúng ta hết thôi, có cầu mới có cung, mới có FLC mới có Tân Hoàng Minh…

image

1 Likes

Yên tâm ae hô hào bán nhà thánh chiến theo thầy lúc giá 60 70 hết rồi giờ ko thằng nào còn tiền múc xúc đâu đừng lo

ko cút ra chỗ khác đi, lại đc ăn cứt ngập mồm giờ đó thằng ranh con chim lợn :)) lại muốn bắt thân với t à

Níc cũ mày là gì thế?

Bác có thể cho em bắt thân với bác được không?

bẩy mồm thối thật, hno lên bài phát thị trường sập luôn

A7 hô all in suốt. Đến giờ còn tiền đâu mà mua. Toàn mấy ông hô mua mõm để thoát hàng :joy:.
Ai lãi dơ tay cái nào

Múc

Cái giống nhau ở những cp lừa đảo, rút ruột… là quá trình cưa chân bàn dai dẳng. Đích đến cuối cùng đều dưới MG.

Sập chê t m e bớt mấy thằn g ngu đi. D m Vn ngày càng phát triển, mà cứ rên, rên cho nó vận vào thân, chê t cmm bớt đi

bố vẫn vào đây chém gió từ lưc loại m chưa tạo nick trên F cơ con zai :))) thằng như m sống chật đất :)) đi đâu cũng để ngta ghét

Quá nguy hiểm với bọn 7 đa cấp, hình thức như bọn CK quốc tế cho ng chơi vào zoom rồi vẽ viễn cảnh giàu sang với lãi X tài khoản. Nuôi béo rồi thịt

em vẫn theo anh 7 nhưng khổ cái chia 3 tài khoản rùi ạ

Xúc