VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Dìm hơi quá tay rồi đấy chym lợn làm việc tích cực … sợ hãi quá … lại phải kích cầu

gặp để úp cổ đông bảo sao nó không úp, đúng quy trình mà bác.

1 Likes

L14 về 7x thì ko biết chị BẨN có gáy nghìn tỷ các thứ, đi so tài khoản nữa ko nhỉ?

VNI đi 3%, toàn thị trường oẳng, ái cũng mất tiền cũng buồn.

Mình nghĩ A7 cũng bị BLD DIG cho ăn quả lừa

3 Likes

Dig của chúng mày là siêu cổ mà? Nó phải tím chứ nhỉ

Dự là tối nay nhiều a e sẽ được cty ck thăm hỏi nhắc nhở bằng sms hay phone. Bài toán magrin đau đầu rồi

2 Likes

Thứ chim lợn ngu ngốc :)) vừa ngu vừa ko có đạo đức

Mày mới là thằng ác nhân, hô hào nhỏ lẻ đỡ giá hại bao người

Lũ chúng mày ngu ngốc về vĩ mô thì bố mày chửi cho.

Loại ngu đu đỉnh dig

Múc kìa, toàn mấy thằng mõm đu đỉnh hết mẹ tiền giờ đi hô hào thức đức :))

cay cú lắm hay sao mà sữa dư vậy bạn

Tôi nghĩ nếu A7 đ’ biết gì về vĩ mô thì nên im cái mồm vào đừng có hô hào. Hô từ đỉnh 12x vẫn hô, 100, 9x cũng hô. Đến 8x cũng hô cho HimLam xả vào đầu nhỏ lẻ. DN nó tốt thì tự khắc lên không cần hô hào nhiều

1 Likes

Con chim lợn ngu này, óc ■■■ như chúng mày mới chết thôi. Bố đéo hô hào, bố đéo magin, bố sợ gì

Cay cú gì? Bố mày vào xem lũ chúng mày bảo dig siêu cổ thế nào, thực tế trả lời rõ ràng rồi. Mọi sự hô hào biện minh của chúng mày là vô ích.

Chưa bao giờ tôi thấy ấn tượng tốt về thằng này, nhìn nét tướng và giọng nói chỉ có thể là tiểu nhân vuốt đuôi.

Thôi ai về nhà nấy đc rồi

Nến to và dài + khối lượng lớn thế kia mà bác bảo “Bắt đáy khủng khiếp”. Bác có nhầm không ạ?

thì cũng kệ người ta đi , lo cho cha mẹ bạn trước đi lo túi tiền người khác làm gì bạn