VNI có thể chỉnh xuống 1066 không ae . Khi cơ hội đến múc mạnh nhé

,

VNI có thể chỉnh xuống 1066 không ae . Khi cơ hội đến #REE #ACB múc mạnh nhé .

Thị trường có lẽ còn chỉnh thêm do margin và tâm lý chốt lời của ndt lớn. Dù rất nhiều thông tin tốt như làn sóng FDI sau việc quan hệ Việt - Mỹ nâng cấp. xong hoạt động kinh doanh thực tế của doanh nghiệp vẫn chưa tươi sáng, mới dừng lại ở kỳ vọng, và giá đã chạy trước phản ánh rồi…hiện tại giá vẫn đang rất cao phản ánh trước giá trị và kỳ vọng kd . Nên Đàm Đàm dự đoán VNI có thể sẽ chỉnh tiếp xuống 1066 hoặc sâu hơn… Việc kết quả đúng sai chẳng quan trọng, quan trọng là hành động của chúng ta .
“Càng đầu tư lâu, tôi càng nhận ra cứ vài năm bạn lại có được 1-2 cơ hội thực sự tuyệt vời. Thời gian còn lại, bạn dành để tự hỏi liệu mình có cơ hội tuyệt vời nào nữa hay không và thuyết phục bản thân sở hữu những cơ hội tầm thường trong khi chờ đợi.” --Ian Cassel

18 Likes

Chủ đền combeak…kkk

1 Likes

Chỉnh sâu thế thì lợi nhuận rớt sạch à .

1 Likes

cmn còn cái nịt…

hiện tại hàng bác nào uy tín nhất nhỉ?..@xigalahabana có khi đánh được .

1 Likes

chủ của ngôi đền chúa tái xuất, không biết còn bao nhiêu ae lên kệ ăn chuối …

giờ có hai ngôi đền lận bác chủ đền @dam_dam

1 Likes

tăng mà có giảm đâu damdam…phím như sit

1 Likes

A chỉ múc L14 giá 1 tr là rẻ rách

1 Likes

L14 giá 400.x chủ đền hô múc bất chấp. Giờ vni về 1137 thì lại bẩu vni chỉnh về 1000

1 Likes

Chủ đền chắc ít sơ mú dc nhịp 250 điểm từ 1k lên 1250. Tiền bây giờ đang rẻ đó, nhưng hãy chờ cuối chu kì khi các cổ ngon lập nền giá mới thì hành rác L14 mới có sóng cuối để úp bô ndt, khả năng lúc ấy chủ đền về bờ và lại gáy dc đấy

1 Likes

nhịp này tạo lập quánh dòng ck sập 3 cây sàn là để cho nhìu ndt bán bớt để tạo nền giá mới,hù tỷ giá,rùi bơm đô,rùi nào dxy khi tâm lý tiêu cực bi quan + thêm mấy thành phần như ô chủ pic này thì khả năng cao lắm là nó test về lại 1120 là cao,nó trùng với kênh xu thế chart tuần.Tui thì tui bán 80% rồi nhưng tui ko chim lợn,tui đợi test nhịp 2 vol thấp vùng 1120-1135 là tui múc lại.Có điều phải đợi nó test lại xem thèn nào bậc lên trước thì thèn đó là dòng dẫn tiếp theo của tt

1 Likes

giá có về đến dưới 1066 hay không không quan trọng, quan trọng bạn mua gì …cổ nào còn rẻ trên thị trường .?..ACB REE .

thị trường giảm kinh quá …có khi #VNI xuống 1066 như đoán mò của Đàm Đàm thật…

Capture

đỏ lòm hết…kền kền nhặt xác thối à damdam… mịe nó chủ đền có khác, miệng nói bậy cũng đúng …

1 Likes

kkkk… đoán mò thôi… Đàm Đàm ghét nhất là thể loại đoán mò này…vì đoán 100 lần trật 60-70 lần… vì chẳng có chiên chứng nào đoán đúng được thị trường trong ngắn hạn…

nhưng ree của bác có chạy d đâu… Ducloicu cũng đoán thị trường sập…ô ta có hẳn bộ video ăn với hô sập sập…giờ đang hả hê lắm…mịe mấy ông đoán mò…
thị trường thối quá…mua con gì bây giờ damdam

định mệnh thằng dam dam đền chủ L14… bao con nhang con khói lên bàn nhìn ra ăn chuối nguyên nải…

nó và bè đảng a0+7 của nó đánh chìm biết bao con tàu hy vọng ra biển lớn của những F0 thời đầu năm 20-21…haaa