VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Kịch bản lên trong nghi ngờ, nay nghi ngờ rụng, có quyền mua không mua, rồi đến lúc kích xanh mạnh lại sợ không dám mua ngồi ngoài chờ tiếp.

3 Likes

Dòng tiền dịch chuyển mạnh, KCN nhóm cổ phiếu Vua trở lại mạnh mẽ trong một siêu uptrend đã lộ diện. Múc và nắm chắc, mặc chim lợn, cả nhóm sẽ đua nhau phi rít mạnh.

3 Likes

Bóc tách sau 3 phiên thì giờ kê cao gối ngủ rồi cụ C ơi.

1 Likes

KBC khiếp thật nhịp này nhẹ nhàng vượt 40 phá đỉnh 43 hướng 48 Cùng GVR dẫn nhóm KCN điên.

6 Likes

E da co KSB VA GVR cua bac rồi

1 Likes

chuối không đánh ngành Dược ah

SPM của muội tăng 10 cây CE rồi

Siêu cổ ngành dược : SPM …hành trình tăng 5 lần…Chế phẩm vacxin giá 1x nhưng sổ sách 5x- My Vita - Doanh nghiệp - F247.COM

1 Likes

KBC. GVR. Ijc. SCR âm thầm mà sóng ở đáy cụ C nhỉ .:wink:

2 Likes

Nợ a Chuối 1 lời xin lỗi :v a chuối nhận định KBC chuẩn

2 Likes

Cái dòn tiền dịch chuyển này ảo diệu thật

2 Likes

Đủ thời gian cho bà con múc, không múc giờ là tít, và cho bà con hít khói. Cứ phải chọn hàng, chọn dòng mà múc nắm. Không theo VNI. VNI chỉ phục vụ tranh ảnh ngắm thôi.

2 Likes

Theo dòng mạnh, dễ mua bán trong đoạn VNI phục hồi vượt khó bác à.
Dược Chuối chia sẻ anh em, nhóm này có ăn, thanh khoản kém giành cho anh em mua bán ít k margin múc để giành.

1 Likes

Ko biet gio vao KBC dc ko a chuôi oi

Hay quá anh ơi!

1 Likes

Điểm mua tốt qua rồi, qua, kia khuyến nghj anh em room bắt lại rồi, nay qua rồi, có mua chấp nhận rủi ro T+ nhưng nắm dài là ngon.

2 Likes

Cảng biển, logistic hồi cho NĐT tiếp tục ra hàng, chốt.

3 Likes

ANV thấy sao anh ơi có khả năng vượt đỉnh đợt này không anh?

Rung thay máu, đổi chủ. Nhóm khỏe cứ lên, nhóm yếu cứ thoái.

2 Likes

VHC đánh chuẩn thật, 41.8 lên 47-48 chốt phát về 42 lại vòng mới 48, vòng này nếu qua sẽ lên 52 nhé, không qua lại chốt chờ 45.

Rung mạnh, rụng mạnh. Hoảng sợ, chạy bỏ dép. Thay máu, nhóm mạnh lại tiếp tục đường đua.

2 Likes

VNi đánh võng ghê quá. chóng hết cả mặt