VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Nợ a Chuối 1 lời xin lỗi :v a chuối nhận định KBC chuẩn

2 Likes

Cái dòn tiền dịch chuyển này ảo diệu thật

2 Likes

Đủ thời gian cho bà con múc, không múc giờ là tít, và cho bà con hít khói. Cứ phải chọn hàng, chọn dòng mà múc nắm. Không theo VNI. VNI chỉ phục vụ tranh ảnh ngắm thôi.

2 Likes

Theo dòng mạnh, dễ mua bán trong đoạn VNI phục hồi vượt khó bác à.
Dược Chuối chia sẻ anh em, nhóm này có ăn, thanh khoản kém giành cho anh em mua bán ít k margin múc để giành.

1 Likes

Ko biet gio vao KBC dc ko a chuôi oi

Hay quá anh ơi!

1 Likes

Điểm mua tốt qua rồi, qua, kia khuyến nghj anh em room bắt lại rồi, nay qua rồi, có mua chấp nhận rủi ro T+ nhưng nắm dài là ngon.

2 Likes

Cảng biển, logistic hồi cho NĐT tiếp tục ra hàng, chốt.

3 Likes

ANV thấy sao anh ơi có khả năng vượt đỉnh đợt này không anh?

Rung thay máu, đổi chủ. Nhóm khỏe cứ lên, nhóm yếu cứ thoái.

2 Likes

VHC đánh chuẩn thật, 41.8 lên 47-48 chốt phát về 42 lại vòng mới 48, vòng này nếu qua sẽ lên 52 nhé, không qua lại chốt chờ 45.

Rung mạnh, rụng mạnh. Hoảng sợ, chạy bỏ dép. Thay máu, nhóm mạnh lại tiếp tục đường đua.

2 Likes

VNi đánh võng ghê quá. chóng hết cả mặt

Nhóm ngân hàng yếu thật, tiền không vào để kích kéo VNI. Tiền vẫn chủ động dịch chuyển dòng cả nhà à.

2 Likes

Dòng tiền mạnh ở nhóm tăng trưởng, nhóm đón dòng tiền chủ động đến, các nhóm thoát vật vờ thật, cứ nhoi lên là bị bán.

2 Likes

Vẫn còn rung lắc chút cho đến khi VHM được bán xong! Dự có nhiều bất ngờ sau khi 102tr bán hết

1 Likes

Đánh kiểu này anh em ôm nhóm thoái lui cũng khá mệt mỏi, chỉ trực hồi lên để bán nên thực sự khó khăn. Nhóm ngân hàng như trước anh em mình nói chuyện vẫn khá đuối, kỹ thuật xấu, mà dòng tiền thì sụt mạnh.

1 Likes

Htn còn chỉnh sâu không các bác?

Đợi VHM bán xong khéo lại rực rỡ đó anh

Nó đang xây nền

1 Likes