VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Ita đot nay mạnh lên ko bác, hom nay chỉ minh em nó vẫn còn đỏ

1 Likes

Sau phiên mai nhé, không phải là sau phiên nay, mà phải là sau phiên mai, số lượng toppic nổi nên, số room nổi lên hô múc sẽ nhiều rất nhiều nhé. NĐT T+ chú ý. Mua bán có chiến lược rõ ràng, tin là yêu, yêu là làm tới, còn sợ không yêu, tâm lý không vững thì hãy chuẩn bị cho tinh thần sẵn sàng trước trận chiến, tìm và xác định rõ mục tiêu, không theo đám đông hô hào, đã yêu thì đừng có sợ, nhấp nhổm thì làm tâm bất an, có ăn cũng không giữ được đâu.

1 Likes

Kkkk thông thường là vậy, thị trường tắm máu chả thấy ông nào đến khi mới xanh le lói là lên chém này nọ.

2 Likes

Mình hay sợ lắm, nhưng có cái tật mỗi khi sợ là múc thêm :slight_smile: Trời thương nên ít khi cho lỗ.

2 Likes

Sợ hay đấy, vậy lúc sợ nhất là lúc bắt được đáy rồi. Chúc mừng, tiếp tục duy trì phát huy nhé, lúc nào hưng phấn báo nhé.

3 Likes

Mỹ chuẩn tung gói kích cầu 4500 tỷ đô la. Khiếp thật, đầu tư công,…dự thông qua vào tháng 9 tới.

2 Likes

Tin Chuối không sợ Chuối sai là đi viện à, hihihih.

Chúc cả nhà ngủ ngon nhé, nay chia sẻ vậy thôi để NĐT không quá hưng phấn vào trận phiên mai, phiên mai VNI vẫn có lúc trùng xuống để test cầu, up mạnh để test cung. NĐT cầm tiền cũng không cần vội vàng mà đua lệnh lúc tt up mạnh, sẽ có lúc trùng để cho cơ hội mua, và đương nhiên lúc VNI up mạnh thì cũng đừng có vội mà bán, hãy em lại con hàng mình nắm trước khi bán, có nên bán để cơ cấu, nay là nắm tiếp.
Phiên mai với thông tin tin tốt hỗ trợ SHB có có lan tỏa nhóm ngân hàng, đúng là nhóm buộc phải lên tuần này nếu không muốn rơi vào trạng thái hôn mê, đã bật trở lại rồi, cho dù nay bật khá yếu, phiên mai cũng không mạnh, nhưng cũng đủ để hòa cũng các nhóm khách giúp VNI bật khá. Ngủ ngon nhé cả nhà, Tinh thần tốt, tâm tốt để mai chiến tốt.

1 Likes

Gia cát dự mà đubgs phết

Cám ơn bác nhé

Ngày mới giao dịch vui vẻ nhé, bình tĩnh khi vào hàng nhé, canh lúc VNI trùng mới lên tàu, không vội đua nhé. Ngắn hạn tuần tới sẽ còn phải giằng co test rồi mới lên tiếp.

6 Likes

Cảm ơn anh Chuối nhiều lắm. Em có theo dõi post của anh bên f3*9 hơn 2 năm nay rồi, nhưng k có nick để vào comment cảm ơn anh. :yum: :yum: :yum:

Cổ phiếu vua KCN, cứ canh nhóm này mà múc mạnh và nắm giữ, càng nắm càng ok, mặc người ta chim, đừng bị tâm lý đám đông T+ tác động. Múc và nắm. Tranh thủ lúc tt trùng có giá tốt mua.

3 Likes

Kịch bản lên trong nghi ngờ, nay nghi ngờ rụng, có quyền mua không mua, rồi đến lúc kích xanh mạnh lại sợ không dám mua ngồi ngoài chờ tiếp.

3 Likes

Dòng tiền dịch chuyển mạnh, KCN nhóm cổ phiếu Vua trở lại mạnh mẽ trong một siêu uptrend đã lộ diện. Múc và nắm chắc, mặc chim lợn, cả nhóm sẽ đua nhau phi rít mạnh.

3 Likes

Bóc tách sau 3 phiên thì giờ kê cao gối ngủ rồi cụ C ơi.

1 Likes

KBC khiếp thật nhịp này nhẹ nhàng vượt 40 phá đỉnh 43 hướng 48 Cùng GVR dẫn nhóm KCN điên.

6 Likes

E da co KSB VA GVR cua bac rồi

1 Likes

chuối không đánh ngành Dược ah

SPM của muội tăng 10 cây CE rồi

Siêu cổ ngành dược : SPM …hành trình tăng 5 lần…Chế phẩm vacxin giá 1x nhưng sổ sách 5x- My Vita - Doanh nghiệp - F247.COM

1 Likes

KBC. GVR. Ijc. SCR âm thầm mà sóng ở đáy cụ C nhỉ .:wink:

2 Likes