VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

BĐS mình thấy vẫn dạng tích lũy thôi sau 2 phiên điều chỉnh.

1 Likes

Bác chuối ơi xem dùm e con hdg , e cám ơn

Sau đại dịch lương thực thực phẩm thiếu, rổ giá sẽ lên mạnh. Trước mắt đơn vị nào có hệ thống kho chứa thành phẩm lớn sẽ có nhiều lợi thế.

Kỳ vọng chiều nay đảo chiều cả nhà nhỉ, săn hàng, tuần tới VNI sẽ tiếp tục lên điểm, Đây là điểm bất ngờ có thể đến với Nhà ĐT

Nhóm thép chạm về hỗ trợ không thủng, bật lại

2 Likes

Cơ hội cho anh em nhặt hàng là đây

1 Likes

nhặt tý dệt may đi. khỏe phết cụ ạ. thép khá ổn- tôi thì thứ 2 mới tính

Ép kiểu này anh em không hoảng mới là lạ cả nhà nhỉ. Đôi ôm tiền nay vớ được mẻ hàng khuyến mại của anh em rồi, bán xong tuần sau lại quay lại đua lệnh rồi

Kéo trụ nhanh thật, đánh mà không chiến lược hoảng là mất hàng, mua được giá tốt cũng bị ép rụng, còn cắt lỗ mới đau

2 Likes

quá thần thánh

1 Likes

Có thể nói là phiên nay là phiên rũ sạch hàng bắt đáy vừa rồi nhé cả nhà. Hôm nay máu, tuần sau anh chị em không còn thấy giá khuyến mại đâu, tuần sau hàng họ phi điên đó, vậy nên NĐT canh nếu hàng có giá trùng lại thì múc luôn nhé. Nhóm chứng khoán, thép, ngân hàng tuần sau phi hết. Dòng tiền thì vẫn dịch chuyển mạnh vào nhóm Chuối dự báo đón sóng uptrend cuối năm của những nhóm ngành này

1 Likes

Anh em đánh T+ thì có thể mua HPG nhé

Bớt coi bảng thì mới ăn dc nhiều anh Chuối ha :smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

Hôm nay lướt T0 quá tuyệt

Quan trọng là chiến lược đánh thế nào, và phải tin hàng mình mới ok

1 Likes

HPG kéo kìa, ai bắt được tuần sau ăn lên 52, nay vượt 49.7 thì quá ngọt

1 Likes

Có thể chốt lời ngắn hạn VHC FMC cán đích rồi, cơ cấu mua ngắn hạn HPG

1 Likes

VNI đã xanh trở lại, chúc mừng toàn thể anh em đủ bình tĩnh, không mất hàng, ăn được hàng khuyến mại. Nhớ thả like nào. Cuối tuần thật vui, một phiên tuyệt vời và đã phần nào hỗ trợ được anh chị em NĐT.

9 Likes

E da lên tàu hpg

1 Likes

Hpg ra tin con trai mua nữa quá ok

1 Likes