VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Rất đồng ý với bác chủ top. Mình cũng đánh giá rất cao về mảng BDS KCN trong giai đoạn sắp tới. Bảo hiểm và dầu khí mình chưa tìm hiểu nhiều nên ko có ý kiến. Cũng có gom hàng 1 trong các con bác share. Giờ bắt đầu thấy chuẩn bị chạy. Good luck cho anh chị em cùng thuyền

2 Likes

Rất tin. Mà sao bác biết nó còn? :slight_smile:

1 Likes

SCR có gì hay thế cụ

Mai lên tàu ọk ko

Thức dậy sau giấc ngủ dài ( hơn 1 năm rồi)
Dọn sạch nhà đón khách VIP

• Đây là 2 tiêu đề mà những ngày gần đây Media liên tục dùng để nhắc đến nhóm Cổ phiếu này, sáng nay VTV1 lần 3 nói về nhóm này. Thời gian tới, sau chuyến thăm VN của khách VIP từ Mỹ qua VN, tiếp đó là cả Âu Châu, Nhật Hàn vác tiền, chuyển cơ sở sản xuất qua VN. Nhóm này sẽ được đặc biệt chú ý, nhiều ưu đãi, và Media sẽ còn nói đến nhiều nhất có thể.
  • Đúng như dự báo của Chuối. Nhóm này đang bắt đầu trở lại mạnh mẽ hơn bao giờ hết, chân sóng vĩ đại, dòng tiền lớn đang chảy mạnh, rất chủ động. NĐT hiện chưa mấy quan tâm, vì họ còn mải mê tình yêu cũ, có hàng có khi cũng không biết trân trọng, bỏ theo cuộc chơi khác. Chỉ khi nhóm này cán đỉnh người ta mới nhận ra nó mạnh, khi đó nhiều em đã tăng bằng lần.
  • Khuyến Nghị: NĐT có thì nắm thật chặt, chưa có thì canh mua nắm, mặc cho chim lợn hót, mặc thị trường rung lắc, nhóm này vẫn sẽ là nhóm tăng trưởng mạnh, và còn hỗ trợ mạnh VNI cân bằng từ nay đến cuối năm.
  • Cái đích đến của các em, Chuối nhắc lại để mọi người tham khảo và lưu kiểm chứng nhé. Chậm chân ngày nào, NĐT bỏ lỡ cơ hội tăng trưởng mạnh TK ngày đó. Đừng nghĩ là Chuối chém gió nhé, Đến lúc tìm 1 cổ KCN có giá 5x cũng khó đấy. Lý do tại sao Chuối đã nhiều lần chia sẻ rồi. Mua bán NĐT tự quyết nhé.
1 Likes

Chuối đưa dự báo nào cho anh chị em tham khảo và sau này kiểm định nhé.

• Nhóm cổ KCN sẽ trở lại thời hoàng kim với những mục tiêu mà mọi người cho là không tưởng, nhưng với Chuối là rất khả thi luôn SZC 7x; LHG 7x; KBC 6x; GVR 60; D2D 100; PHR 70; KSB 60; SNZ 50; BCM 7x; DTD 5x; ITA 18; IDC 5x Nó điên rồi như lúc Chuối chia sẻ mục tiêu khi khuyến nghị nhóm logistic cảng biển, hay nhóm chứng khoán khi nó toàn 1x Chuối đã đưa mục tiêu 5x 6x,
  • Nhóm KCN sẽ là nhóm điên rồ nhất nửa cuối 2021 và năm 2022. NĐT hay tìm cho mình một em yêu phù hợp rồi yêu và đồng hành cùng em nó nhé, Mua tin thì nắm, không tin thì có mua cũng không ăn được nhiều đâu. Như qua nay ép anh em bắt đáy trước KBC GVR rung hết mà, này còn bán đỏ, nhưng giờ thì mất hàng rồi. Tầm nhìn xa sẽ đủ tĩnh để yêu dài lâu.
5 Likes

BĐS KCN Mua bán NĐT tự quyết nhé, những ai đầu tư bỏ qua cơ hội này sẽ hối tiếc như khi NĐT bỏ qua cơ hội đầu tư nhóm ligistic, cảng biển hay gần đây là nhóm Thủy sản,… mà Chuối kn, còn nhiều nhóm mã. Nhìn xa- Trông rộng- và hành động cụ thể. Đừng nhấp nhổm ăn mấy đồng bác lẻ. Hãy yêu, tĩnh, và tin tưởng để hạnh phúc dài lâu, ăn trọn con sóng khủng này nhé.

3 Likes

Hãy chú ý, Dòng tiền sẽ tiếp tục dịch chuyển vào những mã, nhóm ngành Chuối đã chia sẻ ở trên, đánh sóng cuối năm.

2 Likes

Cảm ơn anh Chuối! :smiley:

1 Likes

Bank khoai nhỉ, ai càng nắm càng thấy mệt mỏi, dòng tiền đang ra đi

Chuẩn rồi Chuối. Giờ midcap xịn thôi.

Nhóm ck thì sao anh Chuối ơi? Còn gồng thêm dc nữa k khi có lãi tầm 40% rồi? :smiley:

TT này mà nhóm nào xanh mạnh, và thanh khoản tốt, cho thấy dòng tiền đang vào chủ động, sóng mạnh. Cả nhà xem những nhóm Chuối khuyến nghị cho sóng cuối năm đó, xanh mướt. Hàng kn trong tháng qua tiếp tục up mạnh.

Ngắn hạn canh chốt. Đã đạt kỳ vọng.

1 Likes

HPG hôm thứ 6 tuần rồi kn anh chị em bắt 38.3 ngon nhỉ, chạm 52 đạt kỳ vọng ngắn hạn chốt.

1 Likes

bác chuối nhận định đợt này tởm quá, chính xác 100% luôn :)))))

Yeah, 45% anh Chuối ơi! Chốt lời lấy tiền chuyển qua canh nhóm bds KCN thôi :smiley:

1 Likes
  • Nhóm nào càng bán, càng thấy lên thì NĐT múc mạnh và nắm giữ. Sóng to. Hàng tăng trưởng
    Nhóm nào càng mua, càng xuống, té sớm. Hàng downtrend.
1 Likes

Dpr mục tiêu bao nhiu hả anh?

1 Likes

Anh Chuối khi nào rảnh coi SAM giùm em với nghen. Thị trường up mạnh mã nào cũng phi mà SAM đi ngang chắc cả năm rồi :smiley: