VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Giá cao su đã xác nhận đáy, và bắt đầu trở lại game tăng trưởng lịch sử. nắm lên 8x.

1 Likes

PLC HT1 van rất sáng sủa.

GVR với tình trạng hiện tại là khá khỏe phải k bác, em vẫn ôm chờ ngày 5x :v

1 Likes

Những cổ phiếu cơ bản nhóm midcap sẽ tí bị tác động của chỉ số, lên điểm.

Dòng tiền tiếp tục dịch chuyển và phân hóa theo nhóm ngành, rất rõ nét

Nhóm vật liệu xây dựng HT1 BCC PLC nhé.

Siêu sóng

Hàng xi măng, nhựa đường ko bao giờ thiu thối hay ế ẩm. Rất nhiều tiền nhé.

Cho nhóm ngân hàng xanh cho NĐT có động lực hãy thận trọng với nhóm này kẻo mua về rồi lại nằm thở nhé. NĐT kẹp có hàng thì chú ý để thoát ra.

Hãy cẩn thận những cú kéo xả nhé, tiền kẹp nhiều, dự địa tăng không còn, tâm lý chờ tăng thoát. Nhóm ngân hàng không có cửa up. Có hàng canh thoát, không mua mới vùng này. Uptrend của nhóm này đã qua rồi, giờ là đièu chỉnh và tích lũy, có hồi để thoát. Đây chính là nhóm làm VNI dễ bị tổn thương.

4 Likes

Phân đạm và logistic cảng biển đã qua rồi, giờ chỉ có canh chốt thoát nhé. tạm thời k mua mới. Ai chốt theo kn của Chuối tuần trước rồi là không có vội vào lại nhé

3 Likes

Ganh gét đố kỵ bảo thủ không làm cho con người ta khá lên được, chỉ ôm 1 nỗi căm hờn trong cũi sắt. Thức thời mới tạo anh hùng. Chỉ biết chửi Lái vì bản thân bị lùa gà, nhưng không tự nhận mình non kinh nghiệm. Thời gián đó học cách lừa lái, đổ bô lên lái lúc lên cao mới là đại cao thủ

4 Likes

Rất chính xác!

1 Likes

Chuẩn luôn Long Nữ. Mặc người ta thôi, mình cứ việc mình mình làm, suy nghĩ tích cực, hành động tích cực, nhìn người từ góc độ tích cực… mọi thứ thật tuyệt vời.
Chia sẻ, chia sẻ và chia sẻ, cùng nhau kiếm tiền. Cùng nhau vui vẻ.

4 Likes

haiz, đúng là bản chất ps lộ rõ, thao túng quá

Hôm nay short vỡ mồm rồi. Chốt Ps quá hay. VIC có tiền bán VHM, VHM không chịu áp lực bán trên sàn. VNI vẫn vậy, tiếp tục phục hồi. còn phiên mai nữa, VNI có tuần thứ 4 liên tiếp tăng điểm, đúng dự báo của Chuối, dòng tiền vẫn tiếp tục dịch chuyển.

3 Likes

Bt thôi bạn, thằng short đạp xuống ăn được hôm nay cho ăn đầu phiên, thằng nào đóng vị thế sớm còn có cái nịt ra về, cưỡng thì sập thôi. mất sạch.

2 Likes

Phiên ATC hay quá anh Chuối ơi! Mai lại xanh thôi :smiley:

1 Likes

sợ mai trả điểm ý, nay chém nhau giữa các phe phái sinh.

1 Likes

Không quá kỳ vọng điểm số phiên mai nhé.
Quan trọng là chọn hàng nhé.