VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

Bình tĩnh tự tin và chiến thắng nhé cả nhà. Phiên nay là phiên giao dịch đầy cảm xúc. Chúc mọi người có phiên giao dịch đầu tuần vui vẻ.
Chuối dự báo cho tuần này

• Thứ 2 tăng khá: Dù trong phiên có giằng co
  • Thứ 3 chỉnh lại hù dọa số yếu tim còn lại rụng hàng, dù trong phiên xanh, kết đỏ
  • Thứ 4 tăng trở lại lấy lại hết điểm số đã giảm phiên thứ 3
  • Thứ 5 tăng nhẹ trong nghi ngờ
  • Thứ 6 tiếp tục tăng nhẹ trong nghi ngờ
    Chốt lại coi như TUÂN CẢ TẰNG.
    NĐT đánh T+ thì khuyến nghị thận trọng khi chọn hàng nhé, dòng tiền vẫn tiếp tục dịch chuyển. Nếu bắt nhóm ngân hàng thì thả câu.
    NĐT ôm hàng thì bình tĩnh, tự tin là chiến thắng, chiến thắng bản thân là chiến thắng thị trường, đọc ít hơn sẽ không bị loạn chưởng. Nắm hàng tăng trưởng thì không nghe chim lợn trình bày.
3 Likes

VNI phiên thứ 6 đóng tại 1329 đã bay hết các hỗ trợ 1357 -1347 và dừng ngay đường hỗ trợ màu xanh như 2 lần điều chỉnh ngắn hạn truớc

Rồi lại phải đua vợt lại hàng thôi, sức cung quá yếu, trước sức cầu mạnh trực chờ vợt hàng, ai bán xuống có cầu mút kỹ luôn.

Nhóm khu công nghiệp lên ngôi vua đoạn này. Nhà cửa sạch sẽ đón khách VIP

2 Likes

VNI đỏ trước giằng co đuổi NĐT yếu bóng vía, NĐT ôm tiền sẽ chủ động chọn hàng lên tàu. VNI chỉ kích nhẹ chút là xanh 10 điểm thôi. Tay to ăn mạnh phiên thứ 6 tuần rồi, tự doanh vào hàng rồi. Chuẩn bị đón sóng lớn, nhóm ngân hàng sẽ nảy từ hôm nay, xác nhận 2 đáy

1 Likes

Anh cho em xin nhận định vib với. Em này chỉnh sâu nhất cả ngành

bác Chuối cho em hỏi nhóm dầu khí phải đợi quý 4 à bác, em cầm và đang gom BSR

Thị trường phân hóa, dòng tiền đang dịch chuyển vào nhóm dự báo. Và trong thời gian tới còn bùng tiếp.

Đâu sẽ là nhóm dẫn dắt thị trường, hay là quần tụ của 1 nhóm ngành cùng tham gia liên minh dẫn dắt thị trường. Dòng tiền đã thực sự dịch chuyển rồi cả nhà ơi. Tình yêu cũ không còn đơm hoa kết trái nữa rồi. Ong bướm cũng đi tìm loài hoa mới rồi.

2 Likes

Nhóm ngân hàng cơ bản chỉ có sóng hồi, té càng sớm càng tốt, và cơ cấu danh mục

Gvr, ksb khoẻ quá d2d còn chưa dc quan tâm bác ọi

TT thế này xuống sao được, dòng tiền vẫn rất mạnh, trong 1 phiên mà đám đông sợ hãi, thanh khoản, GTGD như này là quá tuyệt vời rồi. Chiều nay kích nhẹ nhóm ngân hàng là nổ tung. Phần còn lại là hành động của NDT, ra quyết định mua hay bán đây. Tin thì ở lại và tham chiến, không tin thì xuống tàu và lùi lại phía xa.

Toang rồi Chuối ơi

1 Likes

Chỉ còn chứng được một hai phiên cũng toang, có may còn cảng biển hah gmd sgp

1 Likes

Không tin và sợ thị xuống tàu, ngồi lùi lại phía xa bác ơi.
Cuộc chơi còn dài.

2 Likes

Ko nghi GVR se ve 34-35 de mua, ko biêt lủng tk ko nua

Chuẩn bị 1 số nằm sàn. Hic

Đóng cửa thấp nhất phiên, ngày mai liệu thế nào bác Chuối?

Bác chuối ko dùng VSA nên sai rồi

Cũng không có gì chắc chắn, nó đánh xoay vòng tan tác hết.