VNI nàng đẹp quá. Sóng thần 3 trong 1 KCN- BH- DK

2 phiên VNI đi 70 điểm nhanh thật, nay tình hình dịch ổn hơn, số ca nhiễm tại nơi lo lắng ổ dịch lớn thứ 2 là Bình Dương đã giảm 3 ngày liên tiếp. HCM xét nghiệp toàn dân kỳ vọng sớm xử lý tốt. Tỷ lên tiêm vacxin cao hơn. Đêm nay DJ, dầu, vàng up mạnh. Kỳ vọng dù VNI ngắn hạn chỉ báo chỉnh, nhưng sớm quay lại, chỉnh vì nhóm ngân hàng, VN30, nay cuối chiều ra tin các ngân hàng đồng loại giảm lãi suất.

2 Likes

Trend dài hạn, VNI nay đang đóng thấp nhất tháng rồi. Còn tuần này, tuần sau kết thúc tháng, Chuối vẫn kỳ vọng VNI tiếp tục phục rồi tiếp và lên vùng 1350. kỳ vọng xu thế dài hạn của VNI vẫn ổn.

2 Likes

Ko anh; làm sao lên 135x; vì T6 tay to xả hàng mạnh như vậy. Mà thị trường 2 hôm nay vẫn rơi từ từ nên nó rơi tiếp thôi. Khi nào call margin nó mới lên.

2 Likes

Anh chuối học PTKT theo gì vậy ạ?

1 Likes

Chỉ báo; hành động giá hay VSA ạ

1 Likes

E o mien nam gio tât ca moi nơi dang lam viec gâp rut dập dịch, ptt vu duc dam nói roi ai ko lam dc thì nép sang 1 bên, quyết liẹt lắm , nguoi lang thang vo gia cư đuoc giai quyet dua vao quan đôi sinh hoat chăm sóc hêt, quyet dua sai gon quay tro lại

M đồng ý với bạn, tay to xả hàng là khả năng rất xấu, chưa lên ngay dc đâu.

1 Likes

Vni sẽ về 1200 nhé, rồi lên 1550

1 Likes

công nhận, ông nào ngồi ôm tiền cũng phán kiểu đó, về đó để mấy ông lên tàu, rồi lại up cho mấy ông ăn, Khôn như ông quê tôi đầy =)))))) chờ 1200 đi nhé.

Tùy hàng mà canh lượm dần thôi anh em ơi! :smiley: Hàng tốt, doanh nghiệp làm ăn tăng trưởng thì lượm cất tủ dc mà :smiley:

MÚCccccc

Múc thôi em. Mấy chữ c ngoài sau thấy căng quá :slight_smile:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

VNI hôm nay đã xác định là cân bằng bên mua, bên bán rồi nên khó giảm sâu nữa

2 Likes

Bác Chuối đâu k thấy ta

Bác đi buôn chuối roài :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

2 Likes

bác chuối đang đi mua chuối chứ kaka

Múc mai hàng T6 về thì nguy quá

Mai có hi vọng cho nhóm BĐS/BĐS KCN roài