Vni thời gian tới sẽ thế nào? fed tăng lãi suất có toang không?

Tàu đang đỏ lòm, xanh đâu mà xanh

Sai cũng nhiều,bác k để ý hết đấy

Nó xanh mấy hôm r còn gì!

Chuẩn gì. Đúng thì giữ. Sai thì xoá. Thu tiền lùa gà là giỏi. Moẹ cái bọn thất đức. Uy tín = 0

Thầy ơi, v chu kì tăng vni theo thầy dự báo là từ năm bn đến năm bn v ạ

Một lớp đại gia sẽ ra đời vì hiểu về thời kì lạm phát đình đốn các Chính phủ sẽ phải bơm tiền tiếp để cứu GDP. Bởi GDP suy thoái còn nguy hiểm gấp trăm lần lạm phát.Nếu có tăng lãi suất cũng chỉ là hình thức, lạm phát 10 tăng lãi suất 1 thôi. Người ôm tiền vẫn sẽ thiệt nhất. Thời kì này tích tụ bong bóng tài sản, giá các tài sản lên ngôi kéo dài mới tạo bong bóng.
Chu kì 2000-2009 lạm phát VN 2 con số toàn trên 10% cung tiền vẫn tăng mạnh. Trung quốc hiện nay lạm phát tăng vẫn bơm tiếp 5300 tỷ usd.
Nhièu ng ko hiểu sẽ chết trước cổng thiên đường con sóng thần vĩ đại

37 Likes

A7 vạn tuế

Trước đây e luôn suy nghĩ, thế giới này có sự lừa lọc của giới tinh hoa và người dân nghèo, nhưng ko biết rõ là chỗ nào, cho đến khi e có phúc được theo dõi thầy! Cám ơn nhiều ạh

4 Likes

Em rất tự tin mình sẽ nằm trong lớp đại gia mới nhờ học được tư duy của A7.
Các cụ nhà em trãi qua rồi thời kỳ chia lại tài sản xã hội như này, ai cũng đã đi gom đất, riêng em lớp trẻ chọn kênh chứng khoán và cổ bất động sản nó đỉnh cao hơn, có đòn bẩy nên rất tự tin.

9 Likes

Phán chuẩn thật không? =))

quá tuyệt vời A7 ạ :)) ôm và nằm im thôi

Mày ngu như con bò. Dig khởi công Long Tân và Cp làm vành đai 3 qua thì x vài lần nữa là bình thường con ạ. Về mà lo chọn bsr nhà mày đi. Hô hào lắm vào sắp về máng đó

3 Likes

1 bên đang ở đỉnh, 1 bên đang ở máng lợn đó ku =))

GAS xanh tiếp rồi. DIG CEO về máng lợn, sập thảm hại.

1 Likes

Dig nó tăng 6 lần năm ngoái điều chỉnh trước là bình thường, Bsr bọn mày giờ này hô hào thì xác định cbi về máng rồi. Giá dầu quanh 120 đô mà lạm phát Mỹ cao nhất 40 năm, thì lên thế nào dc 150 đô mà đòi bsr tăng nữa

2 Likes

DIG lúc nào vượt đỉnh đc nhỉ? chắc phải 10 năm sau phải ko bro?

10 năm là nhanh, nếu thông thường là 15-20 năm.

1 Likes

hàng cơ bản có cổ tức tiền mặt, hơn xa hàng bơm thổi nên xanh là đúng rồi bro ạ kkkk

1 Likes

Bsr giá này mới bằng giá lúc 2018. Tức là ôm từ 2018 thì lỗ k bằng gửi bank. Kkk. Còn Dig ôm từ 2018 giá này cũng lãi x vài lần rồi

Tội nghiệp mấy thằng đần kg thấy tương lai nên cứ đu bám quá khứ. Đầu tư bằng tương lai hay quá khứ mà lôi 2 năm trước 10 năm trước vào. Quá khứ nó liên quan gì điến hiện tại kg.