VNINDEX có lên 1800đ như chuyên za? Hay đích đến thủng 1300đ? Cùng thảo luận các bác ơi

, , , , , , , , ,

Vậy quan trọng vẫn là lựa chọn cổ phiếu đúng không bác, bác chọn lọc được cổ phiếu nào rồi bác ơi, chia sẻ được không?

Giờ còn bán gì nữa bác. giữ tiếp đi đây là downtrend toàn tập mà.

Em chịu lỗ thoát một ít bác ạ , một ít thôi . Vì em full hàng . Muốn xoay sở ít tiền mặt để đó . Chứ xót cũng ko giám bán nhiều . Coi như để đó là lỗ ảo , bán là lỗ thật . Chỉ biết tự động viên vậy thôi . Ko biết các bác nt nào . Em sắp chia đôi tk rồi

tham khảo thui nha, mình k phải tư vấn viên. NED, VIC, CTD, BOT. APH. mã nào ở hose thì mua nhiều, mã nào o upcom thì chú ý rủi ro vì cty yếu kém nhưng có thể xxx. hiện tại mình view thấy mấy mã này ổn, còn 1,2 phiên nữa phải xem xét đã tăng chưa

mình đã từng chia 3 cơ

Quá pro bác ơi . Muốn follow bác mà F bị sao , ko follow được

Lâu chưa bác , rồi tiếp đến điều gì đã sảy ra sau đó bác . Bác có thể chia sẻ ko ạ ?

bác là nhà đầu tư hay làm bên cty chứng khoán nào không?

cũng có khả năng năm sau mới đáy thủng 1000. chứ năm nay có khi đi 1200đ-1400đ cứ đi ngang và giảm dần thì chắc mọi người phải xóa app.

mình bị đội lùa gà CEO, DIG nó báo spam hehee

mình cá nhân thui, cứ 1 mình túc tắc thui, cty chứng khoán thì có vài người nhà làm b ạ

Thì ra vậy . Tiếc . Cảm ơn bác nhiều

đội nó hô DIG 500K, mình hộ DIG 50K nên bị cộng đồng báo hehe. nhưng mình vẫn đăng được mà, rảnh vui vui mình lên đây đăng cập nhật tình hình

1 Likes

Chẳng qua quân triều đình ra tay mạnh quá nên vậy thôi, FOMO vào thì cũng FOMO ra thôi, cổ ngon vẫn cứ giữ và xúc thêm. ko margin thì ngại gì!!!

1 Likes

vâng bác, cổ ngon thì giảm mua thêm để trung bình giá ạ

Các bác kiên định thật . Like . Em còn ngu và non lắm . Toàn bán cắt lỗ

1 Likes

phải mua để DCA mới đầu tư dài hạn, bạn lướt sóng chỉ còn cái nịt, thuế phí nữa

1 Likes

Lúc nào tt cân bằng, vào được bác giới thiệu em một cổ đi bác

Cảm thấy lãi quá mức chịu đựng thì bán. Nếu giảm sâu thì xúc thêm và vứt đấy. Bây giờ mở mắt ra là thấy phím với phím. Tiền của mình mà nhờ thằng khác tiêu hộ thì vứt!!!

1 Likes

dạ đúng rồi bác. phải tự nghiên cứu, học tập, coi là kênh đầu tư, chứ vào để chơi thì 99% mất tiền

1 Likes