VNM hỡi ơi

Gái già hết đát
Bán nhanh đi các ae ko lại cụt tận bẹn
Đừng nghĩ blu là hàng xịn móc cống là hàng đểu
Cp cho ta lợi nhuận mới là cp tốt
Cp xuống giá đều đểu hết
Chỉ là giấy lộn thôi
Giấy lộn giá cao…

4 Likes

Về 30 A xúc đỡ cho một ít

2 Likes

Nhớ ngày nào ROS còn từ 200 rụng về 2 cơ mà
Ck ko nói trước được đâu

1 Likes

Đồng quan điểm với bác, hí hí

Trời…hihi

phũ thế bác :rofl:

1 Likes

ROS nếu so với VNM thì sao đc bác mập. Rụng về 30 thì sao k chờ nó rụng về 3 luôn :beer:hình ảnh

Từ 2018 là lợi nhuận đi ngang hoăc tăng trưởng 6-7%

2 Likes

giờ mới thấm cổ lên là cổ tốt, cổ xuống là cổ đều, giá trị cái mẹ gì

2 Likes

Người ta nói giá trị là sự tăng trưởng bền vững theo thời gian, khi giai đoạn bão hoà thì tiềm năng hết tăng trưởng (hoặc tăng trưởng k ngon). Giá trị thì phải tìm chứ giá trị đâu phải là thứ hô hào. Bác phải thấm cái khác chứ :beer:

1 Likes

Khả năng sẽ về 80 trong ngắn hạn.
Mình thì k chơi VNM và cungz chẳng nghĩ mua nó từ 2018 nên k phải trù ẻo đâu nha bác

1 Likes

Chả việc gì phải trù ẻo đâu bác, có khi còn về 7x :))

3 Likes

VNM đã đem lại bao nhiêu cảm xúc thăng hoa và thành quả cho lớp lớp NDT. Nhiệm vụ, sứ mệnh của nó có lẽ đã hoàn thành để nhường chỗ cho “thế hệ trẻ” mới đang ngày càng phát triển lớn mạnh, thấp thoáng nhận ra như HPG, HSG v.v… Phù thịnh không phù suy, đơn giản vậy thôi phải không bác?

2 Likes

Nói chung là Vina miu giai đoạn bão hoà r. Giờ chỉ có đi ngang và đi xuống, thi thoảng ngóc lên tí thôi, chứ không thốc đít chạy thẳngn đứng đc. Doanh nghiệp nào cũng phải trải qua hết mà

2 Likes

Có đợt 11x em dừng nói về 9x hội anh em giận, giờ về chỗ này thì vượt ngoài dự đoán của em. Định bắt đáy mà lại thôi.

2 Likes

Giờ là bắt dao rơi, bảo sao lại đứt tay đứt chân

2 Likes

Nhiều cụ mới chơi nghe cái tiếng DN mà chưa tìm hiểu vào cụ thể hiện trạng CP bắt dao rơi, khéo còn MG nữa là dễ lõm nặng.

2 Likes

Sợ a e bảo là chim lợn trù ẻo thôi :beer:

VNM nhìn bảng DT LN cũng chất hơn RỐT mà bác :smiley:

1 Likes

Bác mập đã phán rồi
ROS về 2 thì VNM về 3

1 Likes

Hôm nay sàn nữa là bán hết