Vô đề

Tôi nhỏ lẻ bé tí tẹo . lấy cái gì ra mà úp :sweat_smile:

Vào thủy điện . chờ ăn cổ tức hử :sweat_smile: @kalo

1 Likes

Vào Thủy điện tầm này đón chia cổ tức mà :blush:

1 Likes

sóng thủy đang nổi sóng lăn tăn ở đáy sông đấy chanh. :smiley: vào mấy con dòng tiền đang đánh sóng chiến thôi chứ tôi không ăn cổ tức. ăn cổ tức thì mua mấy con kia chứ.HAH tôi cũng bán chờ chốt cổ tức xong mới vào tham gia lại.

2 Likes

Cổ @C37 uy tín nhể

PSB đợt này nhà nước thoái vốn mà bác . phải giá cao cao mới bán vốn được chứ bác . :sweat_smile:

Chắc tầm 20 k mới thoái vốn được . bác ạ :blush:

Con hàng VCP của @kalo CE rồi mát tay gê ta

hình ảnh
Ae vẫn chưa chết à, vẫn ngấp ngoải hả :face_vomiting:

1 Likes

Than Hồng lại trao thêm 1 ít :)))

Nhiều em đi ngược thị trường tăng mạnh mà bác . sợ gì :sweat_smile:

con này nó nổ vol vùng đáy cây vol chà bá đó chanh.nên tôi ăn ké kiếm lô gạo xấu thôi.trú ân ở thủy điện cho chắc ăn. con này tài sản nhều vô biên.mỗi tội lái đánh hơi dị.

1 Likes

Phải nói là ăn to chứ . gạo xấu là sao :sweat_smile:

Cứ như chị Doanh rời bỏ F chú tâm luyện chưởng cả danh mục còn mỗi vtp :))) thật là gớm thật

1 Likes

có ít cổ thôi chanh ạ.tôi nhỏ lẻ thôi.kiếm cơm qua ngày thôi. :smile:

họ nhà viettel kinh điển thật chứ cội.nhìn hoa hết cả mặt mũi.

2 Likes

Dạo này ko ngó ngàng hoá chất hả :thinking: thấy có em hàng cũ này Trần đẹp kìa

1 Likes

đoạn này e có ít cổ thôi cội.cầm tiền chủ yếu rồi. chờ chỉnh mà mãi chưa chỉnh nên mở mua mới được cội ạ. con BFC đấy thì định giá 39-40 nó đạt rồi nên e không tham gia nữa.

1 Likes

Giờ hàng quốc dân nhường các thánh :))) 1 là cầm tiền 2 là cược bé bé

1 Likes

1 phiên xanh vỏ đỏ lòng , kéo mấy con chim mồi phục vụ ps :disappointed: đừng cố chống chọi cái thị trường này, nhìn lại mấy trụ xem toàn ở xu hướng cắm mặt vcb, ctg, bid…… nhiều lắm , phiên nay cũng có thể coi là phiên trao tiếp những gì còn có thể