Vô đề

sự trả giá cho việc hóng hớt khi chuyên môn còn non nớt, ai nói cũng cho là đúng kéo theo việc đứng ngoài cuộc chơi nhìn tiền nó rơi , lòng đau nhưng phải an ủi mình sẽ đúng.
Chờ, chờ em chờ đến bao giờ
mấy thu thuyền đã xa bờ
Đã rất lâu không nói phét, nay có tí nhã vào hưởng cái ứng xu thế của vni :wink:
Đầu tư chứ đâu phải chỉ chém gió phải ko mọi người.
Đánh chứng thì phải ôn tồn
Nếu ko có lúc ăn nhòn nghe chưa🐦
Chứng khoán là sự kì vọng vào thì tương lai, mua dễ bán cũng dễ mỗi người có phương pháp mua bán chúc mọi người giàu ú ụ. Lời khuyên chân thành lên đây vuichoigiaitri , đọc ít thôi loạn chưởng đấy

5 Likes

bóc tem phá trinh à phá nhà cội vui nhé :smiley:

3 Likes

Chúc mừng nhà mới của anh @Vuichoigiaitri! Mong căn nhà sẽ luôn ấm áp tình bạn hữu và nhiều tiếng cười, giảm stress cho ae chứng sĩ như đúng tiêu chí xây nhà nha anh!

2 Likes

Ông này nhanh quá! Tôi định phá mà ko kịp!

3 Likes

nhà tôi cạnh nhà bác ấy.bác ấy rục rịch cái vợ bác ấy í ới tôi ngay. :rofl:

2 Likes

Có cái chỗ đi tìm tri kỉ

4 Likes

Ông trẻ khoẻ, thao tác nhanh hơn!

2 Likes

Chúc 50k anh chị em 1 năm thuận lợi! :confetti_ball::heart_eyes_cat::confetti_ball:

2 Likes

Phải chúc Việt Nam thịnh vượng em à, mọi người cùng vui

1 Likes

Cô này có phải qua chạy theo anh Tuyết cùng cô gì đó ko? Có cái ảnh anh Khá Lửng chụp được

1 Likes

quá hợp lý cội ạ.lời khuyên trên kia quá chuẩn.đọc ít thôi.không lại tẩu hỏa nhập ma. :rofl:

4 Likes

khỏe vậy mới đáp ứng nhu cầu của cội vui bác ạ.ngày làm chục chén ba kích mới giữ phong độ được như vậy. :rofl:

2 Likes

Uh vui nghĩ chọn mấy cái cổ đã tốt rồi thì cứ thế mà xoay tuỳ theo khả năng,mà cái việc đấy là phải có căn :face_vomiting: mới làm dc ko thì cầm giữ , nhảy nhót có ngày Á ứ

1 Likes

Bit chạm 47k :sunglasses:

1 Likes

Nay vui vẫn 3 xanh mướt

1 Likes

e nghỉ long short bên đó rồi.công việc cuối năm đi nhiều nên làm biếng chơi bên đó ý.với đoạn này long short nó hay chơi quét stoplos dễ dính stoplos chứ cũng không dễ ăn.

1 Likes

Quan trọng là vew kể cả vni :sunglasses: vui vẫn giữ quan điểm từ đầu năm sẽ có mốc 1200

2 Likes

Chào mừng pic mới của a! Tặng chủ pic và ae nhành hoa xanh lá và nụ tím chờ ngày bung cho những ai có niềm tin và kiến thức nớ!

2 Likes

khả năng cao là có mốc đó đấy cội.e thì vẫn vậy tùy tình tình trên bảng điện để hành động thực tế. tận dụng lăng ba vi bộ của sư phụ đoàn dự đã dạy. :rofl:

2 Likes

Vâng và phải tỉnh táo tàu em ạ, tránh mọi cám dỗ trau dồi chiên môn mới đủ niềm tin dc

1 Likes