Vô đề

Kalo đầy bụng tứng chưa

1 Likes

Chuẩn

1 Likes

e làm 2 vòng từ 1084 đến giờ rồi chị.giờ đang ôm ít cổ chờ ngày đổi bánh chưng. :smiley:

2 Likes

Kkk Thuý thì 1078 :face_vomiting:

1 Likes

Vầng, nhận định thì có sai có đúng, nhưng quan trọng nà mình đứng trên đôi chân của mình chứ ko phải đứng trên chân gỗ của thiên hạ a nhò

1 Likes

Dạ

:face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:

ngon quá.ôm tới lúc nào muốn biến lãi hơi thành lãi thịt thì chuyển đổi thôi cội nhờ. :smiley:

1 Likes

Mình vẫn còn em Hải phòng kalo còn khum :face_vomiting:

Từ ngày a đổi cái avate người đàn ông của iêm thấy thắm hẩn nhể

1 Likes

Anh vẫn mộc mạc vậy , thô nhưng thật mặc dù văn nó hơi cộc

1 Likes

còn cội.con đó với DGW hàng trade chiến lược dài hạn ý côi. cơ bản là bữa thị trường rung lắc hàng chưa về nên đành cầm tới giờ.kkk :rofl:

Cứ âm thầm mà hưởng :sunglasses: nhò đa ngành toàn hot xá chi mà chê

1 Likes

Em nại thích cái sự mộc mạc, thô nhưng thật này của a. Ghét nhất cái sự vuốt ve, mơn trớn bên ngoài nhưng bên trong thối hoắc của thiên hạ
“Mìn hợp nhau đến như vậy, thế nhưng đé phải nà êu, a trót vô tình thương em như nà em gái…”

chờ ngày nó hóa rồng cội ạ. cái cục doanh thu của nó chỉ cần lệch 1 tý % về biên lợi nhuận thì lái lợn nó lại có cớ kể chuyện về cổ phiếu. :smiley:

1 Likes

Ở thì tương lai nó có mảng của ngành hot , lõi luôn

1 Likes

Hay mình bất chấp đi em

nói thẳng ra là không thích cái vẻ đạo lý thanh tao của vẻ bề ngoài chớ nhỉ.còn mớn trớn bên ngoài tưởng bà chụy phải khoái tê người chứ. :rofl:

1 Likes

hoy, ae thì mãi nà ae, thỉnh thoảng nện kín cái hoy chứ ko vuốt trụ công khai trên cái cộng đồng này nó bị zô ziên và noạn nuôn á a

1 Likes

ace mình toàn người có xương sống nên nó thẳng lưng lắm kalo ạ, nên thích nà nện thẳng chứ mơn trớn bên ngoài mà phải cúi mình lại là thân sứa cmnr

1 Likes