Vô đề

Nói thật kalo vui nhìn cách đánh 3 tuần đủ biết để thoát ngồi ngoài 3 tuần rồi , soi tất cả các con dẫn dắt của các dòng chả có em nào ra hồn . Vui thuộc hệ lòng tong vớ vẩn thế thôi

2 Likes

Ít nhất có 5 con kéo bờ rếh xịt :)))

Bank nhìn anh cả anh 2 anh 3 anh 4 và các anh dụ cầu úp phái sinh :disappointed: thấy lành ít dữ nhiều

1 Likes

Bank với một số con chứng cũng đi theo mô hình giống nhau rồi.sắp tới sẽ lần lượt hết sang các dòng khác cũng nên.:grin:

2 Likes

Vni tăng mà nó đi ngược gì đou Á:))) rồi ai cũng có phần

1 Likes

Khổ thân thằng cháu @bangthong_tamquoc đu đọt bố phét :))) lại mò lên F ko quá 3 ngày tuyên bố ẩn cư hả :thinking: đúng là loại mõ m lông

Ái chà hồi rồi :))) chữ V ko @kalo :sunglasses: giòn chưa

2 Likes

cây nến hôm nay có điểm tích cực thôi cội ạ.cần phải có cây nến xác nhận.và khu vực 1270 mới là khu vực quan trọng.để biết là có đảo trend ngắn hạn không.chưa có gì là chắc chắn.nhưng cây nến hôm nay có tích cực.chờ xác nhận thôi cội.đoạn này vẫn 50/50 cội ạ.

5 Likes

Các cháu nay đánh đấm kiểu gì đấy nhỉ @kalo :thinking: mở bảng coi tí mà đỏ lòm thế, trông có vẻ thiếu sức mua méo ổn rồi

2 Likes

chờ chiều hàng cây vol kỷ lục về xem sao cội ạ.sáng giờ nằm im có giám nhúc nhích gì đâu.gây ra tiếng động sợ lái thấy nó phang bể đầu. :smile:

3 Likes

Thôi thì ngồi khấn :))))

Mợ ngồi chơi cả tháng đóng app kẻo tí toáy :)))

Chả lẽ giờ mình làm bìm bịp cho phải đạo

Thằng cháu @bangthong_tamquoc đỏ lại lặn, xanh lại lên khoe lệnh múc hả cháu

Ảnh chất thế bác :grinning:

1 Likes

:face_vomiting: ảnh thống đu đọt cháo loãng

Đã nhắc mn phiên hồi hạ đi cho nhẹ đầu, nó đánh test tk ko dòn đâu :)))) nhìn ps nó hấp dẫn hơn thì cơ sở còn ăn hành

3 Likes

Thị trường giảm có tí điểm mà Ae ít líu lo hẳn cháu @bangthong_tamquoc đầu đất nhể :)))

Mọi người chú ý nay và mai là kết tuần tháng quí 2 , có thể áp lực bán chốt lời cutloss để báo cáo cổ đông của các tổ chức, Dxy 106 chưa nguy hiểm bằng tỉ giá chưa cải thiện là cái tiêu cực nhất

3 Likes

Thị trường xanh thì cổ vẫn đỏ , thị trường đỏ thì cổ đỏ thêm :sunglasses: thương thằng cháu thống não bã đậu chỉ dc cái điểm mạnh là líu lo

2 Likes