Vô đề

Vẫn ngồi đây đợi thằng cháu @bangthong_tamquoc kéo vni về 1350 , cố lên cháu

Hàng thế này mà nó khuyến nghị bắt đáy 2 hôm trước :))) chê hà thiên lộn cũng có hơn gì đâu, sàn như nhau

Dạo này e bận đi bán khô bán mắm cội ơi.có thời gian đâu mà vẽ vời hoa lá. Kịch bản vni em nghĩ vẫn giữ quan điểm như hình vẽ gần đây. Trùm mền ngủ cho khoẻ. Chứng cháo gì tầm này cội :sweat_smile:

3 Likes

Vui lẽ ra bỏ F đi tu nhưng lên để ngắm nhìn bọn hô hào nó chết , vì chỉ bọn đó nó tèo thì ae mới sống dc

1 Likes

nghe nói về chín chăm á ae?

Mai chứng khoán nghỉ để hãm đà rơi :disappointed: có gì đâu mà về 900 nói thế lại mang tiếng chym :pig: các anh nhiều vêu các anh ấy ghét

Đã mưa lại còn bão

Thị trường lại ải chỉa :grin:, mang tiền bắt đái

1 Likes

Mị a con hvn rơi như đá lăn có thằng mài đýt từ 2007 nó khuyến nghị ae bắt đáy 3 hôm trước đứa nào mà tin nghe chắc giờ sùi bọt mép ú ớ nói sảng

Mang tiếng chiên da kinh nghiệm đầy mình mà hô bắt cái con POM giẻ rách :))) giờ thì lờ lớ lơ , c2 18.5 - vre 26.5 món quà của cái bang , Vui ko cần vêu :pig:

Tao mà đánh chứng từ 2007 giờ bố sai nô tài phục dịch hơi méo đou lên ôm pic đếm vêu

Nhiều cổ chiết khấu sâu quá anh Vui ạ,

Uh đau thương em nhỉ :disappointed: mình 2 tháng nay ngồi chym lợn

2 Likes

Anh cảnh báo ae tránh được cú sập cũng coi như là có lãi anh ạ.

1 Likes

hôm nay có thể tạo đáy cho 1 bull-trap :dolphin:

Thường những người ngồi trên bàn nhậu mà ko uống ko nói gì mới là người biết nhiều nhất, thay vì nói nhiều chọn món ngon mà ăn :disappointed:

2 Likes

Nói nhiều uống lắm chắc gì đã tìm dc lối để về nhà

@Thu.Hang :nerd_face: còn váy ko em

1 Likes

Tối qua đi ăn tiệc , thấy bà con nhặt xương đem về hỏi sao cầm xương về làm gì thì nhận dc câu “ về ninh lấy nước mai nấu canh, chứng lỗ quá “ :disappointed:

1 Likes