Vốn hoá ngành BĐS đã quá to

Đúng là chim lợn bán rồi hô xuống nhưng kiến thức không có nên chỉ hô hào doạ nạt kết quả bị người ta chửi cho vì không hiểu gì cũng đòi doạ nạt, trình độ thế này mà đánh ck không thua mới lạ

1 Likes

hoagico thằng ăn hôi

ok

NÓ chỉ biết nhìn số rồi so sánh giống học lớp 1 lớp 2 cô giáo dậy phép so sánh thôi bác à, ko có tư duy logic gì về thị trường cả nên có nói thêm được gì khác đâu ngoài nhìn số liệu

Tao ăn hôi gì nhà mày ?

Mày hôi chết mẹ, túi mày thì CHÁY, đầu mày thì RỖNG tao hôi được gì tưf mày ?

Mày cứ giàu đi rồi hãng thưa thốt nhé

Tiền đéo có lên diễn đàn nói “TO” vãi loàn :rofl::sweat_smile:

Thằng ăn hôi ăn theo chả biết đếch gì

“Tại bọn đầu bò nó ko đủ trình nhìn cục diện bank gần 30% vốn hóa tam sàn ck là quá bóng quá nhiều. chả có nền kinh tế nào toàn bank cả. Kkkk đòi tăng nữa lên 50-70% à”

Vốn hóa bđs còn chưa bằng bank, tổng thể nền kinh tế vn thì 60% là từ bđs. Bao giờ bđs chiếm 60% vốn hóa thị trường hãy lo. Bank đang chiếm 30% vốn hóa tt thì nó phải về đúng vị trí của nó

1 Likes

Xap xi

BĐS đang cắm sổ ngân hàng khá nhiều, vậy banks lại thành No1 rồi, đất ngon nó cắm hết rồi thì bao nhiêu Ha còn ý nghĩa ko anh em nhỉ? mình đang ôm BĐS nhiều quá, chắc có lẽ phải hạn bớt chứ không nó bán hết mình còn gì nữa đâu… Ngân hàng xiết nợ biệt thự, phát mại xe sang thu hồi nợ - VietNamNet

Giá bất động sản lại tăng phi mã

Sao thiên hạ lắm tiền nhỉ? mình lương còn bị giảm nửa? tết ko thưởng… liệu nó có PR ko pạn? sợ nó đánh lên để làm đẹp sổ sách cho bọn ngân hàng…bịt nợ xấu đi thôi, chứ đíu có thanh khoản thật…như đất Thủ Thiêm nó bảo ai mua giá đấy xây gì làm gì cũng LỖ

Vốn hoá bds cao gần bằng Bank là đúng rồi ! Nhưng toáng bố vốn hoá lớn vhm nvl gvr bcm vre ! Chứ Bọn midcap bds có tăng x3 cung ko ảnh hưởng heeeee

Bđs cầm cố bank mà bank thành no1. Nói câu đấy đã thấy đần độn rồi

Vốn hóa to nhưng sẽ to nữa khi dòng tiền mới đổ vào ttck, và thậm chỉ chỉ cần cơ cấu lại ngành với mức index hiện tại là đủ để bđs nhảy vọt lên rồi :slight_smile:

Giá bất động sản lại tăng phi mã…khủng khiếp quá

https://ndh.vn/bat-dong-san/mot-bat-dong-san-o-long-an-duoc-dinh-gia-gan-2-ty-usd-1306619.html bđs việt nam giờ toàn tỷ tỷ đô thôi chim lợn gào thét trong vô vọng hoà phát còn thấy thiên thời phải làm bđs là biết rồi