Chú ý khẩn ! Cục diện vĩ mô. Ko hiểu là bốc mả nhanh. Nhào hết vô đây

Bank mà không nới lỏng cho vay, doanh nghiệp chết dần chết mòn, thất nghiệp tràn lan mâu thuẫn xã hôi. Bank k hi sinh cũng phải bắt nó hi sinh là điều tất yếu.

4 Likes

HDC ko có đỉnh nhé.

Csca cổ đất đang chân đại sóng thần bơm tiền. Đỉnh phải sau 2025 may ra có. Giờ luân phiên xx lần đã.
Bọn thông minh đang gom trú ẩn chống bão giá. Cổ đất ngày càng đặc

14 Likes

Tại sao mà các chuyên gia tài chính , thông hiểu những con số , lại có tỉ lệ thất bại cao ? Trong khi những người có hiểu biết và tầm nhìn chiến lược thực tế , biết kết hợp mọi thứ lại sẽ thành công hơn rất nhiều !
Bank thì nợ xấu ngập đầu cả triệu tỷ lại bị ép hạ lãi suất đầu ra. Chúng đang bào mòn tài khoản hàng ngày cứ 3 đỏ 1 xanh kéo dài . Con cá thả nồi nước sôi nó sẽ bật tung lên nhảy ra. Còn đun từ từ cắt rốn như bank nhiều bọn chết tận đáy 50-60% tk mới biết mình chết .Mặc cho chúng gào thét, làm clip phân tích kĩ thuật mô hình này kia …
Covid tiếp tục bùng phát mọi tỉnh thành, dự 2022 chưa chắc dẹp xong, kinh tế tê liệt chính phủ phải đánh đổi lạm phát Bơm khủng cứu kinh tế… Dự kiến tiền bơm như thác lũ, gói X, gói Y, gói Z…thời lạm phát bão giá sẽ kéo về nhiều năm. Sắp tới các cổ bank, thép, cổ sản xuất tăng trưởng khi lạm phát tăng cao chúng sẽ bị chiết khấu PE thực lên 2-3 lần và trở nên đắt đỏ nên cứ xì dần.
Dòng cổ BĐS hưởng lợi lạm phát bơm tiền nở ra cấp số nhân lên ngôi Vua. Cổ đất là hầm trú ẩn cho cả xã hội
Mặc cho chúng gào thét chim lợn dòng tiền thông minh vẫn ùn ùn bán các cổ khác sang múc cổ quỹ đất to trú ẩn đẩy giá luân phiên x2x3x4… Chỉ 3-5 năm bơm tiền mà ko trú ẩn đc lạm phát thì đời k còn gì . Muốn trú ẩn giờ thì quá rõ là ưu tiên gì rồi

36 Likes

CP đất nhiều mã đã X2, X3 lần TK , Bọn chúng lên đài bái cứ thét cứ PA này nọ khuyến nghị mua cổ này cổ kia 25%/ năm trong khi Tk bố đã 200 300% rồi. Éo biết chúng nghĩ gì trong đầu

1 Likes

Tại bọn đầu bò nó ko đủ trình nhìn cục diện bank gần 30% vốn hóa tam sàn ck là quá bóng quá nhiều. chả có nền kinh tế nào toàn bank cả. Kkkk đòi tăng nữa lên 50-70% à

22 Likes

Đẳng cấp

1 Likes

NBB được không thầy

Bọn nó ăn nó nhiều quá có chịu xì ra đâu, lại còn đòi ăn nữa, đến lúc rồi cũng phải bục dạ dày thôi!

Cám ơn Thầy A7

A7 là bác thớt đấy à. Nhìn giống mấy ông ngáo đá quá. E XIN LỖI nhưng nhìn a lởm thật

xin thầy và các anh em cao thủ cho ý kiến về mã cổ phiếu SGR. Em đã có DIG, còn 1 ít SGR, không biết hàng này có tương lai không ạ?

Tự tin oánh chụm DIG đi cụ
A7 bảo rồi, DIG vào nhịp tăng mạnh mới

3 Likes

Tìm gì cho xa L14 = A7 = Tâm huyết + Đẳng cấp

Thầy đánh giá CEO hết tháng 12 giá bao nhiêu ạ

Ko đỉnh. Đừng hỏi tháng

18 Likes

CEO lên được 1xx ko thầy ?
và DRH thì sao ạ, LFI vẫn giữ chứ thầy

Khi nào hết chu kì bơm tiền rất mong A7 thông báo cho đại chúng biết với nhé!

1 Likes

A7 kết hợp với A Lăng thì CEO vô đối rồi

A7 nói hơi bậy nghen

1 Likes