Vòng 2 - Chiến thần thay máu!

, ,

Anh em hẳn còn nhớ sau khi tôi theo thầy vét hàng DIG, CEO, L14, NHA vùng đáy, giá tăng 1 nhịp thì DIG bị rung lắc đám đông ào ào bán ra thì tôi cùng thầy múc mạnh. Các anh chị em hỏi thầy tôi, họ định bán theo đám đông, thầy tôi bảo phải múc thêm, múc full luôn. Giờ toàn lồi mồm toác mỏ ăn ngập chân răng cả rồi !
Hôm nay thầy tôi nhắn ngày mai cơ hội đó lại đến với nhóm PDR, HPX, NVL. Rung lắc và thay máu ai muốn giàu không lối thoát canh gom, ai có hàng lỳ lợm sẽ ăn to.

10 Likes

Đợt này oánh dòng này phê luôn

3 Likes

mai múc tiếp à bác, nhóm DIG CEO thì ssao bác, đã phân phối chưa

4 Likes

Công nhận đội bác tay to mà tin chuẩn :100:

3 Likes

Tôi còn cái nịt mai nhóm PDR, HPX, NVL rung lắc canh quất nốt vào đấy tết làm 2 cái nịt

3 Likes

Rung lắc thôi, còn thay máu lên nhiều !

2 Likes

Sóng tăng trong nghi ngờ. Rung lắc là cơ hội !

1 Likes

Quan trọng là định giá. Mua mà ko biết vì gì thì cũng sớm đu đỉnh thôi.

1 Likes

Doanh nghiệp nó rẻ tự khắc lên

2 Likes

mai Dig rung lắc múc tiếp ko anh?

Như con ceo l14 nó từng dc nhièu ng định giá trên 100k thì giờ ai thấy rẻ thì múc thôi. Định giá dn do số đông quyết định nữa

2 Likes

Dig nhịp này lên dc tầm 24,25. DXg lên dc tầm 17,18. Nvay upside Dig cao hơn. Còn Nvl sàn 15 cây mới lên dc 2,3 phiên a e đã vất dép guốc chạy nhanh thế. Nay đội bắt dao rơi Nvl lần 1 thấy Vni rung mạnh lên bỏ chạy thôi

3 Likes

PDR, HPX, NVL qua đáy trong sự nghi ngờ, lúc cần ăn phải lỳ, cơ hội bản lĩnh làm giàu ko dành cho đám đông.

1 Likes

Mai rung lắc canh múc thêm PDR NVL HPX nhé anh em. Hãy tỉnh táo, thị trường này còn lên nhiều.

1 Likes

Theo những trận lớn, game lớn sẽ lên tầm đại gia. Canh rung múc full luôn

2 Likes

Chỉnh là múc … hihi

1 Likes

Qua đáy, thay máu tăng mới bền. Canh mút !

Nvl nặng mông. Pdr hpx mà múc

1 Likes

Phét, pmi tháng 11 giảm