Vòng 2: Siêu cổ điên trở lại - Giờ G đã điểm!

, , , , ,

Đợt rồi cổ phiếu nào chẳng rơi. Mấy ông ■■■ vào chửi bới người ta thì cũng phải có học 1 tí, thuyết phục 1 tí. CMS lập đỉnh ngắn hạn, giờ về vùng hỗ trợ cứng, có mù, điếc, lác cũng biết sẽ có quả bay về vùng 38-40. Còn vượt đỉnh hay bay xa nữa còn chờ thiên thời địa lợi và thông tin bên doanh nghiệp bung ra. Các ông rảnh háng nhảy vào chửi bới làm gì cho mất thời gian. Ngồi mà tìm cổ phiếu nào phù hợp với bản thân mà múc ăn sóng hồi cuối năm đi

lại thêm 1 bé lợn con KTC

Chiều CE không bác ?

Khởi động vòng 2: Rít một mạch từ phiên hôm nay !

Đã góp 5000 quân khởi nghĩa. Lên nào ae

Qua đáy rồi bác !

1 Likes

Thế gọi cả lò nhà m.à.y vào mà ôm :grinning:

Không mua xin đừng nói lời cay đắng. Nay tha hồ mua hàng giá rẻ mà. Nhìn cung có mấy đâu.

Cãi nhau làm gì, bảng điện sẽ sớm trả lời !

1 Likes

Tháng trước thầy trò m hô xa luân chiến lúc 3x h 18 chia đôi tài khoản ng ta còn muốn tháng nữa để phân phối thêm hàng cơ à

Tham chiếu đến nơi rồi. Chả mấy chốc mà lại tím.

mua đi giá này 19.8 r show lệnh lên 2 hôm nữa b lãi t bank b cốc nước lỗ thì bác chịu thôi :)) mất gì đâu chứ đừng đánh chứng bằng mồm

T mua thấp hơn b ạ.

Bác sao phải khổ thế, nãy giờ ko cãi nhau là mua được giá 18.x rồi, vòng 2 này không có chuyện dưới 4x !

1 Likes

Thấp cao quan trọng gì vì sẽ đến lúc muốn mua không dễ !

t nhường m hết múc thì show lệnh lên chứ t full tiền mua cổ khác chỉ đi cảnh báo tránh xa lũ lợn rình rình úp bô thôi

Bác mua cổ nào thì chúc bác thành công, nhưng chắc sau này bác sẽ tiếc câu chuyện em khuyên bác hôm nay.

1 Likes

ghê quá muốn t tiếc thì show lệnh lên đánh chứng m.õm thì tiếc vs k tiếc gì

Mua hôm nay TA đẹp, có dòng tiền bắt đáy vào.

Sống bằng lùa gà, Minh Thanh Hóa ăn rau má phá đường tàu