Vòng 2: Siêu cổ điên trở lại - Giờ G đã điểm!

, , , , ,

Sau khi chạm kháng cự vùng giá 38k test 2 vòng thì CMS đã chỉnh sâu theo sóng 2 Eliott Wave về vùng hỗ trợ cứng 19-20k.
Hôm nọ gọi cho thầy xin ý kiến để anh em chiến binh làm vòng 2. Thầy bảo đừng vội, hãy chờ: Thứ 4 ngày 25 tháng 10 buổi chiều sẽ có một khung giờ hoàng đạo gom được tất ăn lồi mồm với CMS !
---- Đánh dấu để kiểm chứng phiên chiều mai với CMS----!

9 Likes

Kiên trì nắm giữ CMS sẽ gặt thành quả lớn

6 Likes

Chiều mai 14h15’ cấp báo: Đua lệnh tím ngắt !

5 Likes

Giá này vào đẹp rồi đấy. Mai mua thôi.

5 Likes

Chiều mai rực rỡ !

2 Likes

Về hỗ trợ cứng rồi ngon quá nhỉ các bác

3 Likes

Giá này chắc chim lợn với T+ đi hết rồi. Mua đầu tư được.

1 Likes

Sáng mai không biết múc tham chiếu có được không nhỉ bác? Sợ không có hàng

3 Likes

Sáng nay vừa mua Cms thì giờ đọc được bài của bác chủ thớt. Đồng quan điểm với bác, Cms đã về vùng hỗ trợ cứng. Mua giá này trong ngắn hạn sẽ nhìn thấy x2.

2 Likes

10k

2 Likes

Mai múc !

1 Likes

Xin chào tất cả các anh chị em đang cùng một chí hướng với CMS. mình xin chia sẻ nhẹ với những ai đang nắm giữ Cp CMS. Mình được biết thông tin nội bộ CMS sau này ai sở hữu và nắm giữ được đó là kim cương :trophy:
Ai không giữ được ,mà bán đi vội vàng
Sang năm Đừng có mà núi tiếc !!!

3 Likes

Hết thầy giờ đến trò à ^^ minh lợn ko lên bài nữa thì giờ đến lượt đạt thiếu da lên quẩy nhỉ. Quanh quẩn mãi cũng chỉ thầy trò ktc múa mấy. Chắc lại chưa ra đủ hàng đúng ko? ^^ Đệ tử ktc giờ nhìn thèn nào quen mặt hết, cứ xúm vào bợt mông mấy cái topic của ktc là ko xót thèn nào.

1 Likes

Bác đợt rồi chắc cũng vất vả với thị trường chung nên văn phong có thiên hướng thô lỗ em ko tranh luận với bác thêm.
Bác chắc cũng không biết phía sau CMS có những gì ?

kkk loanh quanh mấy nick thôi mà bác kia là t mới liệt kê qa qa chứ nhìn topic này thì còn thêm mấy thằng

1 Likes

Nhẹ nhàng lịch sự với chim lợn. Chỉ có chú Đạt làm được, còn anh thì không được như thế khà khà !

1 Likes

Chia đôi rồi tức là cần tăng 100% nữa mới về lại đỉnh. Kiếm tiền lùa gà dễ quá

2 Likes

Dễ mà, chờ làm vòng mới lên 6x vào mà kiếm. Con này các đại ca bảo sóng mới chỉ bắt đầu

Canh chiều vào giờ là múc !